[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Vầy mà đen gì, chỉ trong 2 ngày mất 80K BAP đây. Thảm quá :(

Wúa đen luôn huhuhu,,,,,,,,,,,,,,,,,

Sắp lên nhà trọ ở, xài wifi. Mỗi lần kết nối wifi là 1 ip khác. Đăng nhập PV với mấy trang PTC khác bằng nhiều IP có bị xóa acc không mọi người ???

Đã đăng kí rồi mà tiếc là ko phải ref của tớt, nay mới đọc topic này, cám ơn bạn đã chia sẻ rất nhiều thông tin hay. hy vọng là anh em làm giàu từ site này, chứ PTC truyền thống giờ nản quá

Đã đăng kí rồi mà tiếc là ko phải ref của tớt, nay mới đọc topic này, cám ơn bạn đã chia sẻ rất nhiều thông tin hay. hy vọng là anh em làm giàu từ site này, chứ PTC truyền thống giờ nản quá
Ko có gì, mình lun hỗ trợ cho bạn dù bạn ko phải là ref của mình

mình mới vừa bỏ ra 2,9$ để mua gói super user upgrade: là gói mini upgrade mà ko hỉu là nó mang cho mình cái lợi gì vậy các bạn giải thik dùm mình

mình mới vừa bỏ ra 2,9$ để mua gói super user upgrade: là gói mini upgrade mà ko hỉu là nó mang cho mình cái lợi gì vậy các bạn giải thik dùm mình
Bạn nên tìm hiểu trước khi mua chứ. @@

Hix, 3 ngày mà mới 670BAP, khi nào cho đủ 2,5k BAP để nâng cấp đây

có ai rành bên thằng chính của paidvert là my traffic value. Nó có vụ invest 186% và shareholders. Ai rành cái này chỉ dùm cái. Invest thì mình hiểu là đầu tư rồi nhưng cái thời gian hoàn tiền của nó chả hiểu

mình vừa dep vào 100k BAP nhưng thấy mỗi ngày bị trừ kha khá mà click ads thì dc có 200 BAP vậy BAP càng ngày càng tuột hả trời

Nhầm mục đích phát triển Forum, nay Paidverts Forum tiến hành ra chức nắng Pay Point. Với chức năng này thì thành viên có thể kiếm tiền thông qua các hình thức sau:

I - Member:
  • Bài viết mới 0.05$/post
  • Người khác trả lời 0.0001$/post
  • Giới thiệu bạn bè: 0.05$/join
  • Trả lời bài viết: 0.005$/post
  • Đăng ký mới: 0.1$
II - MOD & SMOD:
  • Bonus: 5$/month
III - Minpay, Fee & Payment Accept:
Min Pay: 2$ (Request tại đây)
Fee: 2%/request
Payment Gate: Paypal, Perfectmoney

http://paidverts.info/

Nhầm mục đích phát triển Forum, nay Paidverts Forum tiến hành ra chức nắng Pay Point. Với chức năng này thì thành viên có thể kiếm tiền thông qua các hình thức sau:

I - Member:
  • Bài viết mới 0.05$/post
  • Người khác trả lời 0.0001$/post
  • Giới thiệu bạn bè: 0.05$/join
  • Trả lời bài viết: 0.005$/post
  • Đăng ký mới: 0.1$
II - MOD & SMOD:
  • Bonus: 5$/month
III - Minpay, Fee & Payment Accept:
Min Pay: 2$ (Request tại đây)
Fee: 2%/request
Payment Gate: Paypal, Perfectmoney

http://paidverts.info/
Giờ mới biết đến forum của cậu, chúc mừng

sao đăng ký forum của bạn với tên namdinh211 mà không ative được vậy?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back