[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

GhinLop

Senior
Reactions
356
MR
0.000
Hôm nay, mình giới thiệu với các bạn 1 trang kiếm tiền bằng click quảng cáo.. Nhưng không như các trang PTC khác, trang này có cơ cấu khá đặc biệt, và giá mỗi quảng cáo click có thể lên tới 10$ (Thường thì, 0.005$ -> 0.05$). Và trung bình một ngày bạn có thể kiếm dc ~0.2$

I - Thông tin chung:
II - Hình thức kiếm tiền:
Để hiểu rõ về cách kiếm tiền cũng như hình thức kiếm tiền trên PV thì các bạn hãy xem các bài viết dưới đây

1) Cơ bản:

2) Nâng Cao

3) Công cụ hỗ trợ

Link thảo luận bên MMG: http://www.moneymakergroup.com/Paidverts-Paidvertsco-t468871.html
Mọi thắc mắc comment tại đây nhé!
--------------------------------------------------------------------------

Last edited:
"5% tiền mình hưởng dc sẽ dc hệ thống trừ trực tiếp vào số tiền bạn xem dc trên mỗi ads."
xui rồi, mình mới đăng kí bằng link ref

del

Attachments

680.7 KB · Views: 1,090
Last edited:
đã ref cho thớt, chưa chơi cái này bao h :D

đã ref cho thớt, chưa chơi cái này bao h :D

ko cần ver PP, nhưng hiện tại nó đang khó phần dep từ PP nên bạn có thể dùng Ego hoặc PM để dep

Nó đang ra ads nhé :) Các bác tranh thủ vào click (3 ads 0.002$)

muốn pay thì phải dep vào ít nhất 1$ hay sao bác, PM mình không còn tiền còn paypal thui vậy mình dep pp rùi sao pay về PM được không nhỉ. Mà pay thì thế nào chưa hiểu lắm. thường nó pay bao lâu thì về

muốn pay thì phải dep vào ít nhất 1$ hay sao bác, PM mình không còn tiền còn paypal thui vậy mình dep pp rùi sao pay về PM được không nhỉ. Mà pay thì thế nào chưa hiểu lắm. thường nó pay bao lâu thì về

Bạn cứ kiếm đủ 1$ đi :D Khi đó mình sẽ exchange PP với PM cho bạn để bạn dep :D

Dep cổng nào thì rút cổng đó. dep nhiều cổng thì rút nhiều cổng :) Mình mới hỏi Admin rồi :)

ủa mình cũng click từ link của bạn để reg mà. thế thì mình có phải ref của bạn không vừa click đc cái paid ad đc 0.002 mà nó trừ 0.0001 :)) paypal thì mình còn 10$ mà chưa ver bạn chịu exchange 1$ không mình dep thử xem. Tiền sạch từ catcha megatypers và gogetsome

ID steven520 á

ủa mình cũng click từ link của bạn để reg mà. thế thì mình có phải ref của bạn không vừa click đc cái paid ad đc 0.002 mà nó trừ 0.0001 :)) paypal thì mình còn 10$ mà chưa ver bạn chịu exchange 1$ không mình dep thử xem. Tiền sạch từ catcha megatypers và gogetsome

ID steven520 á

Bạn pm yahoo: Ad.vione nha! Mình sẽ exchange cho bạn! Mà dep chi vội :|

Update hướng dẫn cách active tài khoản khi vừa mới đăng ký ở #1

Bạn pm yahoo: Ad.vione nha! Mình sẽ exchange cho bạn! Mà dep chi vội :|

Update hướng dẫn cách active tài khoản khi vừa mới đăng ký ở #1

Khoảng bao lâu thì dep được bạn ok đang add yahoo bạn. Thanks bạn nhiều lắm, mình là newbie

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom