[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Hế lo các bạn,
Như đã đăng bài từ trước, trang buxvertise vốn là một trang PTC, nhưng ở topic này mình chỉ thông nhất là show proof để kiếm point thôi nhé,
1000 point convert = 1$ mua hàng
ai đã chơi trang này rồi thì có thể vào đây post proof kiếm point nhé, giống vagex dạo trước đấy.
Admin chấp nhận từ 20 point - 50 point , không cố định.

Nếu ai chưa có tài khoản thì ủng hộ mình qua link ref nhé: http://buxvertise.com/?ref=buitientung
non ref: :eek::eek::eek: http://buxvertise.com

Đây là thanh toán mình đã nhận được từ site này:

bài viết hướng dẫn cơ bản cho người mới chơi, Phần 2 mình sẽ cập nhật tiếp:
https://www.mediafire.com/?jpl586x218yionk

payment #9
@Sir.NamTuoc bạn cho mình hỏi sao bài viết của mình lại bị move vào chung với bài về paidvert này vậy thank bạn

@Sir.NamTuoc bạn cho mình hỏi sao bài viết của mình lại bị move vào chung với bài về paidvert này vậy thank bạn
Chào bạn,
Vậy bạn có muốn mình thực hiện Rule 1 cách cứng nhắt không ?!

@Sir.NamTuoc Bạn muốn tạo rule thế nào thì tạo nhưng 2 trang 2 hình thức khác nhau sao lại gọp như thế dc? Nếu 1 trong 2 site scam chẳng khác nào bạn kêu gọi member thamgia site scam?
Chưa kể đây là bài viết của mình, bạn làm mà ko hỏi ý kiến của chủ topic chẳng khác nào bạn không xem trọng người khác

Enter the website URL you'd like to promote :
chỗ mua add bằng paypal thì mình phải điền url nào vào đấy ạ? em xem video thì điền unichage.me vào đấy, nhưng không được, hay phải có tài khoản unichange.me ?

Điền cái web nào mà chẳng dc ,mình hay điền " tuoitre.vn" :):):)

Điền cái web nào mà chẳng dc ,mình hay điền " tuoitre.vn" :):):)
nhưng chỗ ảnh banner thì phải thế nào à bác? điền tuoitre.vn mà nó không tự hiện banner, mình phài kiếm ảnh điền vào à bác? em newber bác chỉ giáo em với :p, còn cả chỗ Enter three lines of text about your business.

Ko cần kiếm ảnh gì hết ,nhấn vào " opt out " trong phần 2 và 3 ,còn phần 4 ,điền vào cái gì tùy thích vì cái đó ai xem ad thì phải đền vào ,có nhiều thằng chơi ác điền vào 1 đống mớ lôn xộn làm mình gõ mệt muốn chết :)

Ko cần kiếm ảnh gì hết ,nhấn vào " opt out " trong phần 2 và 3 ,còn phần 4 ,điền vào cái gì tùy thích vì cái đó ai xem ad thì phải đền vào ,có nhiều thằng chơi ác điền vào 1 đống mớ lôn xộn làm mình gõ mệt muốn chết :)
thank bác :p, có 20$ trong paypal em định cho hết vào, đến lúc cuối thì yêu cầu verify acc :p, lại phải đợi lên hà nội làm thẻ visa vậy :(

thank bác :p, có 20$ trong paypal em định cho hết vào, đến lúc cuối thì yêu cầu verify acc :p, lại phải đợi lên hà nội làm thẻ visa vậy :(
Mua PM của mấy bác trong này rồi deposit cho lẹ ,làm thẻ chi cho mệt :)dep bằng paypal vừa hạn chế vừa lâu hơn PM nữa :)

ptc dao any an uong kho khắn thật lại lắm scammer

Announcements

Forum statistics

Threads
419,947
171,991
Latest member
thudocacnuocchau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week