[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Mình có bí kíp luyện bắp muốn bán với giá 100tr vnd. ngày có thể kiếm được ít 10k bắp và có thể kiếm nhiều hơn 1tr bắp . tùy theo số lượng bắp hiện thời. ai quan tâm pm . xàm đừng pm. fb của mình nè. các bạn góp tiền vào là mua đc dùng chung.
https://www.facebook.com/mittowin
tưởng sao ra là coin flip. Bản chất coinflip là nó muốn ng ta chơi để nó giảm nợ. đâu ra dễ ăn 1tr BAP 1 ngày, nếu nói 1 ngày có thể ăn 1k BAP thì cái đó còn tin. Chứng minh thử 1 ngày kiếm dc từ 500k - 1tr BAP bằng coin flip xem, và ăn dc trong 4 ngày liên tục đi thì tin :eek:.

Last edited:
cảm ơn bác :D
e cũng mới tập tành chơi
mới đầu đăng kí không biết làm đành ra lam ref cho người khác mất r k ref cho bác đc :(
Ref ai cũng support hết bạn à :D
tưởng sao ra là coin flip. Bản chất coinflip là nó muốn ng ta chơi để nó giảm nợ. đâu ra dễ ăn 1tr BAP 1 ngày, nếu nói 1 ngày có thể ăn 1k BAP thì cái đó còn tin. Chứng minh thử 1 ngày kiếm dc từ 500k - 1tr BAP bằng coin flip xem, và ăn dc trong 4 ngày liên tục đi thì tin :eek:.
haiz, lại game! thế mà rao bán 100tr VND mới ghê =))

Mình có bí kíp luyện bắp muốn bán với giá 100tr vnd. ngày có thể kiếm được ít 10k bắp và có thể kiếm nhiều hơn 1tr bắp . tùy theo số lượng bắp hiện thời. ai quan tâm pm . xàm đừng pm. fb của mình nè. các bạn góp tiền vào là mua đc dùng chung.
https://www.facebook.com/mittowin

bán cho mình đi, đang có vài tỉ bỏ ko

có gì bạn cứ pm mình :D
hôm qua nghịch dại choi coin flip thế là đi toi 1k6 baps r :(
\bác có cách nào kiếm lại baps nhanh k chỉ e với.......
thêm việc nữa là e mới tích đc 10$ định đầu tư qua paypal vào site k biết có nên không hay là qua perfetch money cho rẻ ạ :D

Trong vòng mấy tháng thu hồi vốn bác ?
Mình chơi hơn 2 tháng, dep vào hơn 30$, rút lại đc 20$, còn đâu bay hết. Tốt nhất là đừng nhìn vào chữ GAME

Paidverts chính thức cài đặt SSL cho site, vì thế vào lúc này bạn sẽ khó truy cập vào site hoặc ko truy cập dc. Và ngày hôm nay admin cũng ko cho ra quảng cáo để tránh mất bap với thành viên. Các bạn vui lòng chờ và truy cập site vào ngày mai ;)

site này còn ăn dc ko thớt

Vô tư thì ko vô tư đâu. Cứ dep bằng pp là khóa 7 ngày rút. Vừa rồi đã có 2 member vn bị ban do dùng po bẩn đấy
bẩn là ntn ạ:(
e chưa hiểu lắm
mới lập đc cái pm để dùng cho yên tâm chỉ sợ pp lúc nào đó nó bị limit là toi
bây giờ dùng ntn cho an toàn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,891
170,954
Latest member
tri234