[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Cái này có tool ko thế mọi người ơi ? mấy hôm trc lỡ mua cái 0,05 giờ ngập gần trăm cái 0.0005
Có thì có, mà sắp có 1 loại member bị banned vì dùng tool đấy, bạn có muốn thử ko :)
site này còn ăn dc ko thớt
Lên #1 xem proof rồi biết ăn dc hay ko liền
bẩn là ntn ạ:(
e chưa hiểu lắm
mới lập đc cái pm để dùng cho yên tâm chỉ sợ pp lúc nào đó nó bị limit là toi
bây giờ dùng ntn cho an toàn ạ
Nói chung PP từ thằng này yên tâm ;)

Theo như thông báo từ admin thì sắp tới Admin sẽ công bố danh sách các thành viên bi xử phạt do sử dụng phần mềm auto trái phép
Các thành viên bị xử phạt là những thành viên có trên 5 lần sử dụng auto để xem quảng cáo

Cho em xin phép nói thế này có đúng không nhé cách thức kiếm tiền của Paodvert có phải là:
Nếu mình chơi free một ngày kích hết ads 0.005 kiếm đc 600 BAP mình dùng số BAP đó để mua quảng cáo nếu phải quảng cáo 0.005$ kích hết thì mình đc 600 BAP hoà vốn nhưng nếu mua quảng cáo mà ra cái 1,5$ thì mình ăn tiền % kiếp lời ở đó phải không ạ (Đây là em ví dụ thôi nhé) em mới chơi hôm nay cũng ko biết BAP có mua đc Quảng cáo không hay là phải dùng $ mới mua đc mong các anh giải thích giúp em

Cho em xin phép nói thế này có đúng không nhé cách thức kiếm tiền của Paodvert có phải là:
Nếu mình chơi free một ngày kích hết ads 0.005 kiếm đc 600 BAP mình dùng số BAP đó để mua quảng cáo nếu phải quảng cáo 0.005$ kích hết thì mình đc 600 BAP hoà vốn nhưng nếu mua quảng cáo mà ra cái 1,5$ thì mình ăn tiền % kiếp lời ở đó phải không ạ (Đây là em ví dụ thôi nhé) em mới chơi hôm nay cũng ko biết BAP có mua đc Quảng cáo không hay là phải dùng $ mới mua đc mong các anh giải thích giúp em
Hiểu sai hết ráo _ _!
Bạn cứ tham gia 1 tuần và click hết quảng cáo sẽ hiểu ngay thôi à! Còn ko thì quay về #1 để xem hướng dẫn

1) bap chỉ mua được bằng $ bạn nhé. Cứ 1$ bạn dùng mua quảng cáo sẽ nhận dc 3100 bap
2) bap tạo ra quảng cáo $ để bạn click. Cứ 1bap =0.0005$ giá trị quảng cáo mà bạn nhận dc.
3) bap sẽ bị trừ ngay khi quảng cáo $ xuất hiện. Và dựa trên mức quy đổi ở mục 2 mà trừ số bap tương ứng. Vi dụ bạn nhận ads 1$ thì bị trừ 2000 bap
4) Khi mới tham gia bạn nhận dc 16 ads 25 bap/ngày và sau 100 ads 25 bap thì chỉ còn nhận 8 ads bap/ngày
5) Mỗi ngày hệ thống sẽ trừ đi 0.0001$ + 100 bap xem dư lệ phí duy trì tài khoản
6) Giá trị quảng cáo nhận dc tỷ lệ thuận với nhóm bap của bạn. Nhóm càng cao thì càng kiếm dc nhiều $/ngày

Cơ bản nhiêu đó đã ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,993
173,062
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week