[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

sao dạo này e vào hay bị logout thế ạ :(
cứ đc 1 tí lại bị logout phải đăng nhập lại mấy lần liền ......

cho e hỏi thêm là site này ra đc bao lâu r ạ :)
giờ đầu tư thì bao lâu mới lấy lại đc vốn hả bác :D

cho e hỏi thêm là site này ra đc bao lâu r ạ :)
giờ đầu tư thì bao lâu mới lấy lại đc vốn hả bác :D
Site PV ra từ đầu năm, nhưng nó là site con của mytrafficvalue đã dc 4 năm hoạt động.
Hiện tại vẫn thanh toán đều và khá nhanh :D Còn vc hồi vốn thì tầm 4 tháng :D

Site PV ra từ đầu năm, nhưng nó là site con của mytrafficvalue đã dc 4 năm hoạt động.
Hiện tại vẫn thanh toán đều và khá nhanh :D Còn vc hồi vốn thì tầm 4 tháng :D
cảm ơn bác nhiều :D
e có chút tiền dành dụm đc tầm 100$ định đầu tư kiếm tí :)

nếu mình deposit 100$ thì mỗi ngày nhận đc maximum là mấy quảng cáo và khoảng bao lâu nhận đc lãi, nếu ko có reinvest?

Chơi cái này khó nhằn lắm thớt ơi. Bữa trước mua AD mà nó bị lỗi ko dc. 1 tuần đầu trung bình mỗi ngày dc 400 BAP mà nó trừ 100 BAP tạo AD ngày mới rồi. CÒn có 300 BAP nữa quay xổ số cho lành :cool: Cái này chỉ cho bác nào có $ nạp vào ăn ngay thôi :D:D

lãi tất nhiên là có nhưng bạn cố thêm 3$ nữa đi để lên mức 98k sẽ có lãi cao hơn
Mình có 36k bap rồi nên chỉ cần nạp 30$ thôi
tiện cho mình hỏi, hai hôm rồi giá trị ads rất thấp. Mọi lần mình có ads 0.5$ 0.4$ nhưng hai hôm nay toàn 0.1$ 0.04$ rấg ít. Một ngày không nổi 1$, tại sao lại bị như vậy nhỉ

Mình có 36k bap rồi nên chỉ cần nạp 30$ thôi
tiện cho mình hỏi, hai hôm rồi giá trị ads rất thấp. Mọi lần mình có ads 0.5$ 0.4$ nhưng hai hôm nay toàn 0.1$ 0.04$ rấg ít. Một ngày không nổi 1$, tại sao lại bị như vậy nhỉ
Lợi nhuận mỗi ngày al2 không đều mà phải phụ thuộc vào nguồn lợi tuần trước mà tổng 2 site tạo ra, trích quỹ thông qua share hoặc FT250 bên MTV để trả ngược về PV. Nên có tuần nhiều tuần ít. Thường thì đầu tháng là cao và cuối thánh lại thấp :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom