• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Ads hôm nay, mọi người tận hưởng nhé

Chỉ có những người BAP cao hẳn mới đc bonus cao, chứ cái kiểu trung bình như mình hơn 30k mà lèo tèo được cả ngày 0.2usd thì làm ăn tù tội quá, haiz

4-5 ngày liên tiếp toàn 0.002, 0.0005, ức chế éo kik luôn
Chỉ có những người BAP cao hẳn mới đc bonus cao, chứ cái kiểu trung bình như mình hơn 30k mà lèo tèo được cả ngày 0.2usd thì làm ăn tù tội quá, haiz

Chắc ko bạn! Mình đưa ra phép tính nhé!
Lãi trung bình của PV chi trả cho mem hàng ngày là từ 1% - 2%
Ta công thức: (Số BAP hiện có * 0,0005$) * random(1% -2%) = số tiền hàng ngày
Các bạn tính thử coi dúng với số tiền bạn kiếm dc ko :)

Chiến free thì phải chậm hơn các bạn đầu tư rồi :) mà ít ra là nó nhanh hơn mấy site PTC thường
Mình cung dang tinh dau tu vào đây. theo bạn đầu tư tầm bao nhiêu là phù hợp. :) mình con nhà nghèo

Mình cung dang tinh dau tu vào đây. theo bạn đầu tư tầm bao nhiêu là phù hợp. :) mình con nhà nghèo
Nếu gọi là đầu từ từ phải từ 70$ - 100$ trở lên đó là mức tối thiểu đảm bảo 70% tái đầu tư của bạn luôn cáo hơn số BAP tiêu thụ!
Còn nếu ko có tiền thì tham gia vui vui cũng dc rồi tích lũy từ từ lên :) có thể hơi chậm nhưng lại chắc chắn

Nếu gọi là đầu từ từ phải từ 70$ - 100$ trở lên đó là mức tối thiểu đảm bảo 70% tái đầu tư của bạn luôn cáo hơn số BAP tiêu thụ!
Còn nếu ko có tiền thì tham gia vui vui cũng dc rồi tích lũy từ từ lên :) có thể hơi chậm nhưng lại chắc chắn
Theo bạn số BAP bao nhiêu là ở ngưỡng chấp nhận đc, hay sinh lời tạm ổn. :)

Theo bạn số BAP bao nhiêu là ở ngưỡng chấp nhận đc, hay sinh lời tạm ổn. :)
Ngưỡng chấp nhận dành cho 1 bạn ít đầu tư hoặc không đầu tư phải từ 300k - 500k BAP. Với số BAP này thì 1 tuần bạn có thể kiếm dc 10$, :)

Không đầu tư kiếm đâu ra số BAP lớn vậy @GhinLop Mới chơi game thắng 60K BAP chơi tiếp còn 100 BAP :D

Không đầu tư kiếm đâu ra số BAP lớn vậy @GhinLop Mới chơi game thắng 60K BAP chơi tiếp còn 100 BAP :D
Mình kiếm được nhiều nhờ đầu tư + ref đông bạn à! Game chỉ dùng để kiếm chút chút khi bạn có dưới 10k BAP còn trên 10k đừng đam mê nó :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,917
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom