[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Chắc ko bạn! Mình đưa ra phép tính nhé!
Lãi trung bình của PV chi trả cho mem hàng ngày là từ 1% - 2%
Ta công thức: (Số BAP hiện có * 0,0005$) * random(1% -2%) = số tiền hàng ngày
Các bạn tính thử coi dúng với số tiền bạn kiếm dc ko :)
Mình hiện có 34.000 BAP x 0.0005 = 17usd x 2% = 0.34usd (Vậy nếu tính nó giao động từ 1-2%) thì nghĩa là mỗi ngày thu nhập khoảng 0,17-0,34usd
Vậy mà hôm nay nó lại cho mình 1 gáo nước lạnh, toàn add 0.001usd cộng tại tất cả ko nổi 0,1usd.
Haiz, càng ngày lợi nhuận càng giảm :(

bạn có thể nói rõ cách chuyển tiền từ AV săng MTV để đầu tư ko. rút tiền từ MTV về ví PM có tốn phí ko?

Mình hiện có 34.000 BAP x 0.0005 = 17usd x 2% = 0.34usd (Vậy nếu tính nó giao động từ 1-2%) thì nghĩa là mỗi ngày thu nhập khoảng 0,17-0,34usd
Vậy mà hôm nay nó lại cho mình 1 gáo nước lạnh, toàn add 0.001usd cộng tại tất cả ko nổi 0,1usd.
Haiz, càng ngày lợi nhuận càng giảm :(
Bạn ko nói rõ là nếu bạn click hết tất cả các ads thì bạn được bao nhiu?
bạn có thể nói rõ cách chuyển tiền từ AV săng MTV để đầu tư ko. rút tiền từ MTV về ví PM có tốn phí ko?
Thì bạn vào trong Cashout Earning -> Transfer tiền từ ví PV - MTV rồi qua bên MTV lấy tiền ở ví MTV mà đầu tư. Còn rút tiền ở bên nào cũng tốn phí như nhau cả bạn à

Bạn ko nói rõ là nếu bạn click hết tất cả các ads thì bạn được bao nhiu?

Thì bạn vào trong Cashout Earning -> Transfer tiền từ ví PV - MTV rồi qua bên MTV lấy tiền ở ví MTV mà đầu tư. Còn rút tiền ở bên nào cũng tốn phí như nhau cả bạn à
Mình ko đủ 0,1 usd đó bạn :(

chả hiểu có đúng không nhưng mà mình để ý thấy số BAP khoảng 30k đến 40k thì ads rất là bèo, đa số người kêu ca trong topic này đều trong khoảng này, acc mình mấy hôm trước có hơn 20k thì ra ads to đùng, còn giờ lên hơn 30k cũng chỉ lèo tèo 0.2 với 0.3 / ngày

chả hiểu có đúng không nhưng mà mình để ý thấy số BAP khoảng 30k đến 40k thì ads rất là bèo, đa số người kêu ca trong topic này đều trong khoảng này, acc mình mấy hôm trước có hơn 20k thì ra ads to đùng, còn giờ lên hơn 30k cũng chỉ lèo tèo 0.2 với 0.3 / ngày

Acc vok mình tren 20k cũng ads bèo mà bạn! Nó phụ thuộc vào 1% phân chia ads đó!

hôm nay éo có ads mới ác chứ, em nó die rồi sao ? :eek:

:( đang tính cho vào 30$ để làm việc... mong bác chỉ dẫn nhiều hơn nữa
Các bài hướng dẫn mình up trên #1 và Fanpage hết đó bạn. Giờ mình chỉ có thể cho bạn những lời khuyên khi bạn cần thôi

hôm nay éo có ads mới ác chứ, em nó die rồi sao ? :eek:
Bạn cá biệt vậy
nguyên group mình ai cũng có ads sáng, có khi ads to nữa, tính từ acc 6k BAP đến 400k BAP đủ các group BAP mà acc nào cũng ra, thế mà bạn ko có thiệt ko hiểu

Sắp được cái milestone thưởng 50k BAP rồi, theo cách tính của bạn thì 100k BAP trung bình 1 ngày cũng được gần 1$ nhỉ
:) uhm khoản đó bạn à
Đang có acc 40k BAP, 16 Ref, đã dep 12usd và các ref đã dep 20usd, có ai mua mình bán lại ?
1$ sell ko bạn ;)
Mình nói trước thời gian này tham gia là hợp lý, nếu bỏ cuộc thì sau này tham gia sẽ khó khăn hơn. Ví như Neobux vậy, ban đầu rất dễ ăn, kiếm tiền trăm $ dễ như ko tưởng nhưng cầng về sau chính sách càng thay đổi và chỉ có mem đi đầu là có thể trụ lâu và kiếm ổn định :) Vì thế mong bạn suy nghĩ lại!

:) uhm khoản đó bạn à

1$ sell ko bạn ;)
Mình nói trước thời gian này tham gia là hợp lý, nếu bỏ cuộc thì sau này tham gia sẽ khó khăn hơn. Ví như Neobux vậy, ban đầu rất dễ ăn, kiếm tiền trăm $ dễ như ko tưởng nhưng cầng về sau chính sách càng thay đổi và chỉ có mem đi đầu là có thể trụ lâu và kiếm ổn định :) Vì thế mong bạn suy nghĩ lại!
1$ hãy để ta :(

Trêu các bác tý thôi, nàm thao mà e bỏ được :D
Chỉ cần ref cấp dưới nạp 10usd nữa là e có 50k bap rồi mà, hehe
Mà sao hôm nay BAP ra muộn thế, giờ này còn chưa có. Anh em đã có chưa?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,661
Latest member
Percyder

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom