[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Nếu mình RB hết 140 ref thì mình nhận lại được gì
LIKE:oops:

À mình sẽ viết khi 2 plan ấy chính thức run, hiện tại nó vẫn chưa có run nên đừng vội dep tiền vào chiến 2 cái đó.
Okey cậu;
À mà cho mình hỏi, tài khoản Payza muốn nhận và chuyển tiền từ các site mmo có bắt buộc phải xác nhận bằng visa không cậu?

chơi free mà xoắn làm gì :D

có 1 điểm là click các Ad BAP ko được + ngày active nữa, giờ acc nào cũng 20 ngày :confused: ko lẽ hết 20 ngày nghỉ à

Nghĩa là chỉ cần lập tài khoản đầy đủ, không cần xác nhận bằng visa vẫn giao dịch bình thường à bạn :)
đúng rồi bạn, nhưng veri thì tăng trust của tài khoản bạn hơn :)

chơi free mà xoắn làm gì :D

có 1 điểm là click các Ad BAP ko được + ngày active nữa, giờ acc nào cũng 20 ngày :confused: ko lẽ hết 20 ngày nghỉ à
Sao mình chưa bao giờ bị cái lỗi gì trên PV mà mấy thím này tìm thấy lỗi hay quá vậy :(

TIN KHẨN: ANH EM VÀO CHECK ADD NGAY LẬP TỨC, MÌNH LÚC SÁNG MỚI KICK 8ADD 50BAP XONG
MỚI MỞ RA LẠI CÓ 8ADD 50BAP TIẾP. CHÍNH SÁCH MỚI GÌ CỦA PV ĐÂY ANH EM?
GHINLOP, MỖI NGÀY ĐƯỢC 800BAP SAO :D

MỘT ĐIỀU CỰC KỲ LẠ LÀ THƯỜNG 1ADD SẼ TỒN TẠI 18H, NHƯNG ADD HIỆN TẠI MÌNH MỚI MỞ TRƯỚC ĐÓ 15P KO CÓ ADD NÀO, NHƯNG MỚI MỞ RA THẤY CÓ 8ADD 50BAP VÀ THỜI GIAN ĐANG CHẠY NGƯỢC CÒN 15H56P, NGHĨA LÀ BAP NÀY CHỈ TỒN TẠI 16H

TIN KHẨN: ANH EM VÀO CHECK ADD NGAY LẬP TỨC, MÌNH LÚC SÁNG MỚI KICK 8ADD 50BAP XONG
MỚI MỞ RA LẠI CÓ 8ADD 50BAP TIẾP. CHÍNH SÁCH MỚI GÌ CỦA PV ĐÂY ANH EM?
GHINLOP, MỖI NGÀY ĐƯỢC 800BAP SAO :D
ngon đã thấy như tit

CÓ THỂ LÀ NÓ ÁP DỤNG CHÍNH SÁCH CẮT LƯỢNG BAP CỦA NHỮNG THÀNH VIÊN FREE VÀ KICK QUÁ 100ADD CHỈ CHO 2 ADD 50, VÀ BONUS SỐ BAP ĐÓ CHO CÁC THÀNH VIÊN ĐÃ MUA ADD

CÓ THỂ LÀ NÓ ÁP DỤNG CHÍNH SÁCH CẮT LƯỢNG BAP CỦA NHỮNG THÀNH VIÊN FREE VÀ KICK QUÁ 100ADD CHỈ CHO 2 ADD 50, VÀ BONUS SỐ BAP ĐÓ CHO CÁC THÀNH VIÊN ĐÃ MUA ADD
:( mình mua nè có thấy thưởng gì đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week