[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Cảm ơn bạn, mình hiểu rồi. Recycle mà lại có tỷ lệ nhận được ad thấp hơn thì có vẻ hên xui và hiệu quả không cao nhỉ?
Nhưng nếu ap dụng nó với ad filter + request micro ad thì bạn luôn nhận dc giá trị ads recycle ngong
t
có RB tiền này ko
Ko luôn bạn à :)

Mình sẽ RB khi các bạn đầu tư từ 10$ trở lên chứ thấp hơn mình ko RB vì fee rút mỗi lần khá nặng.

Nhưng nếu ap dụng nó với ad filter + request micro ad thì bạn luôn nhận dc giá trị ads recycle ngong

Mình thấy áp dụng Ad Filter chỉ tiết kiệm BAP và thời gian thôi, ad giá thấp xuất hiện thì nó chặn lại chứ nó có đổi ra cái khác được đâu. Về cơ bản là không khác.

Mình thấy áp dụng Ad Filter chỉ tiết kiệm BAP và thời gian thôi, ad giá thấp xuất hiện thì nó chặn lại chứ nó có đổi ra cái khác được đâu. Về cơ bản là không khác.
Bạn đặt min là 0,01$ chẳng hạn, rồi dùng request micro ad yêu cầu các gói giá nhỏ, bạn xem những cái bạn cho là lớn rồi sau đó recycle mấy cái nhỏ kia, vô tình lần sau bạn có nhận recycled thì nhỏ nhất cũng là 0,01$

Ko luôn bạn à :)

Mình sẽ RB khi các bạn đầu tư từ 10$ trở lên chứ thấp hơn mình ko RB vì fee rút mỗi lần khá nặng.
đầu tư tiền trong acc có dc RB ko? >10$

đầu tư tiền trong acc có dc RB ko? >10$
Nếu bạn đầu tư 1 lần > 10$ thì pm mình trên Fanpage nhé! để mình check commision
Ngoài ra tốt nhất bạn nên mua 1 lần 1 quảng cáo giá trị thật cao (ví dụ thay vì mua 10 quảng cáo 1$ thì nên mua 1 quảng cáo 10$) nó sẽ giúp bạn nhận được quảng cáo giá trị cao hơn khi bạn mya nhiều quảng cáo giá trị thấp :)

Ai lại vứt đi cái ads to tiền thế này để mình nhặt được :)

Thớt cho mình hỏi, mình click quảng cáo được 1$ balance rồi. Vậy mình dùng 1$ đó để DEP được không? Nếu được thì các bước DEP như thế nào. Thớt giải đáp hộ mình với nhé. Cám ơn bạn nhiều :D

Ai lại vứt đi cái ads to tiền thế này để mình nhặt được :)

Hơ sao ngon thế :| Cho cái ID ad đó vào check xem nào
Thớt cho mình hỏi, mình click quảng cáo được 1$ balance rồi. Vậy mình dùng 1$ đó để DEP được không? Nếu được thì các bước DEP như thế nào. Thớt giải đáp hộ mình với nhé. Cám ơn bạn nhiều :D

Rất dễ bạn à, bạn vào trong Buy ad, tiến hành mua 1 quảng cáo và khi thanh toán bạn chọn ví hiện tại đang có tiền là ok :D
Các bước mua quảng cáo thì bạn có thể vào trong Fanpage dưới chữ ký, mục Video để xem hướng dẫn :)

Cho mình hỏi trong phần My Account có phần Upgrade gì gì đó để làm gì vậy? Có phải là khi Upgrade mỗi lần recycle ads sẽ hiện ra ko vì trước kia mình recycle mà k có hiện ra

Cho mình hỏi trong phần My Account có phần Upgrade gì gì đó để làm gì vậy? Có phải là khi Upgrade mỗi lần recycle ads sẽ hiện ra ko vì trước kia mình recycle mà k có hiện ra
Đúng ròi bạn , khi bạn upgrade chế độ đó bạn sẽ dc nhận các ads recycled. còn nếu ko upgrade thì sẽ không nhận được :)

Rất dễ bạn à, bạn vào trong Buy ad, tiến hành mua 1 quảng cáo và khi thanh toán bạn chọn ví hiện tại đang có tiền là ok :D
Các bước mua quảng cáo thì bạn có thể vào trong Fanpage dưới chữ ký, mục Video để xem hướng dẫn :)

Cám ơn thớt đã trả lời mình :D, nhưng mình còn chút thắc mắc ở chỗ, ở những # đầu mình có đọc được:

Nếu bạn dùng PM thì tốt nhất bạn nên transfer tiền từ PV qua MTV rồi từ ví MTV bên trang Mytrafficvalue.com transfer lần nữa qua ví PM và rút về sẽ ko bị mất phí. Tuyệt đối không transfer PV -> PM trong Paidvert. Vì ko được transfer ngược lại đâu.

Vậy khi tiến hành mua ad mình có cần chú ý điều này không thớt nhỉ :D

Cám ơn thớt đã trả lời mình :D, nhưng mình còn chút thắc mắc ở chỗ, ở những # đầu mình có đọc được:

Vậy khi tiến hành mua ad mình có cần chú ý điều này không thớt nhỉ :D
À cái đó mình quên xóa mất rồi :D cái đó ko còn áp dụng được nữa, Bạn mua ads thì ko cần phải chú ý gì đến đấu. Nhưng bạn phải chú ý các điểm sau:
1) Nếu không có tiền sẵn trong đó thì riêng PM, Ego bạn phải add fund tiền vào trước rồi hãy mua sẽ tranh lỗi ko mua được ads.. Còn PP thì phải vào trong Buy Ad để mua trực tiếp ko Add fund dc
2) Còn nếu bạn có tiền sẵn trong đó thì lúc mua quảng cáo chỉ việc chọn ví có tiền là dc
3) Nên add các tài khoản ngân hàng vào PV trước khi fund hoặc buy ad (Vào trong Cashout Earning để add)

À cái đó mình quên xóa mất rồi :D cái đó ko còn áp dụng được nữa, Bạn mua ads thì ko cần phải chú ý gì đến đấu. Nhưng bạn phải chú ý các điểm sau:
1) Nếu không có tiền sẵn trong đó thì riêng PM, Ego bạn phải add fund tiền vào trước rồi hãy mua sẽ tranh lỗi ko mua được ads.. Còn PP thì phải vào trong Buy Ad để mua trực tiếp ko Add fund dc
2) Còn nếu bạn có tiền sẵn trong đó thì lúc mua quảng cáo chỉ việc chọn ví có tiền là dc
3) Nên add các tài khoản ngân hàng vào PV trước khi fund hoặc buy ad (Vào trong Cashout Earning để add)

À, vậy có nghĩa là phải có tiền trong PM thì mới tiến hành mua quảng cáo và add tài khoản ngân hàng vào được phải không bạn. Tiếc là mình mới reg acc PM, chưa có tiền trong đó nữa :(. Hay thớt bán mình 1 PM, thanh toán qua card mobile nhé, để mình buy ad đầu tư phát. Đang máu với thằng này lắm :D

hình như hôm nay mới đổi luật, giờ chỉ được 400 BAP 1 ngày thì phải
Nó vừa áp dụng luật mới
À, vậy có nghĩa là phải có tiền trong PM thì mới tiến hành mua quảng cáo và add tài khoản ngân hàng vào được phải không bạn. Tiếc là mình mới reg acc PM, chưa có tiền trong đó nữa :(. Hay thớt bán mình 1 PM, thanh toán qua card mobile nhé, để mình buy ad đầu tư phát. Đang máu với thằng này lắm :D
:) cứ từ từ, tìm hiểu kỹ rồi hãy chiến mạnh tay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week