[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

25x 728*90 banner impression
100x 125*125 banner impression
50x 30 second visit to your website
3100 Bonus Ad Points will be added to your account.
thớt giải thích dùm mình mấy cái thông số này với ? dùng để làm gì thế ? cái cuối thì hiểu rùi còn mấy cái trên để làm gì nhỉ ?

100 lần hiển thị banner kích thước 125x125
50 lần truy cập đến trang web của bạn với 30s chờ
3100 BAP cộng thêm vào tài khoản cho bạn!

Request bên PV qua PM. Lần đầu thì nó cancel qua FB thấy thông báo update fee PP, hôm qua nó cancel lần 2 mà không thấy thông báo gì. Chắc gửi ticket xem.==
Ngộ vậy PM nó mới pay cho mình mà, bạn nên request 1 lần nữa, nếu tiếp tục bị cancel thì gửi ticket cho admin nhe

GhinLop ơi. Mình có tiền Ego từ PaidVert mà chưa rút về ví Ego thì có dùng tiền có trong PaidVert mua ads đc ko? Vì ego sắp đủ tiền mua ref định click thêm rồi ex vào ego

GhinLop ơi. Mình có tiền Ego từ PaidVert mà chưa rút về ví Ego thì có dùng tiền có trong PaidVert mua ads đc ko? Vì ego sắp đủ tiền mua ref định click thêm rồi ex vào ego
Có thể dùng tiền trong Paidvert để mua BAP luôn bạn nhé, ko nên chuyển về ví rồi lại mua BAP như thế bạn sẽ mất 2 lần phí đấy

hjc ! biết tìm link nào để veri mua quảng cáo đây thớt :(
Bạn có thể dùng chính link ref của paidvert để làm link verify
Mua luôn bằng cách nào vậy ạ? Em thấy mua nó toàn chuyển về link của EGO
Bạn có thể dùng tiền trong bất cứ ví nào ở PV để mua quảng cáo. Lúc chọn thì bạn chọn loại thanh toán bằng ego có tiền sẵn thì sẽ ko bị chuyển qua phần thanh toán của trang ego

Bạn có thể dùng chính link ref của paidvert để làm link verify

Bạn có thể dùng tiền trong bất cứ ví nào ở PV để mua quảng cáo. Lúc chọn thì bạn chọn loại thanh toán bằng ego có tiền sẵn thì sẽ ko bị chuyển qua phần thanh toán của trang ego
Successssssssssssssss

Mình rút tiền đã 4 ngày rồi mà vẫn ở pendding mặc dù đã dep vào 1$ mua quảng cáo. Chậm nhất là bao lâu tiền mới về hả thớt.

GhinLop cho mình hỏi, giả sử mình recycle 15 ads thì lần ra ads tới ngoài những ads được-sắp-xếp-để-xuất-hiện thì mình có được nhận 15 ads kết-quả-của-hành-động-recycle không?

Nếu có thì sau khi recycle 15 ads đấy, mình recycle thêm 10 ads nữa trước đợt ra ads thì vào đợt ra ads mình sẽ được nhận 10; 15 hay là 25 ads đã tái chế?

Tại sao sau khi mình recycle 15 ads thì ở mục Recycled Ads nó hiện Recycled ads (15) nhưng khi mình click ad khác hoặc recycle thêm 10 ads nữa thì nó lại hiển thị là Recycled ads (0) hoặc Recycled ads (10) nhỉ? Liệu 15 ads recycle đầu tiên có mất mà không được trả lại nữa không?

Mình chưa hiểu rõ lắm về tính năng Recycle này, bạn thông cảm nhé hỏi hơi dài :D

Dạo này BAP cao thì toàn ra ads thấp. lúc trc BAO thấp thì lại ra ads cao. chả hiểu
Lý do vì sao mình đã giải thích trên Fanpage. Vui lòng vào trong đó đọc dùm mình
GhinLop cho mình hỏi, giả sử mình recycle 15 ads thì lần ra ads tới ngoài những ads được-sắp-xếp-để-xuất-hiện thì mình có được nhận 15 ads kết-quả-của-hành-động-recycle không?

Nếu có thì sau khi recycle 15 ads đấy, mình recycle thêm 10 ads nữa trước đợt ra ads thì vào đợt ra ads mình sẽ được nhận 10; 15 hay là 25 ads đã tái chế?

Tại sao sau khi mình recycle 15 ads thì ở mục Recycled Ads nó hiện Recycled ads (15) nhưng khi mình click ad khác hoặc recycle thêm 10 ads nữa thì nó lại hiển thị là Recycled ads (0) hoặc Recycled ads (10) nhỉ? Liệu 15 ads recycle đầu tiên có mất mà không được trả lại nữa không?

Mình chưa hiểu rõ lắm về tính năng Recycle này, bạn thông cảm nhé hỏi hơi dài :D
Ads recycled ko ra ngay lập tức hoac85m có thời điểm cố định, ngoài ra số lượng bạn recycle chưa chắc sẽ nhận lại được bằng số lượng ấy vào lần sau
Vì cơ bạn recycle hoạt động là: đẩy cái ads mà bạn ko click đi cho người khác cũng recycle giống bạn.
Mình ví dụ có 3 người A - B - C
A recycle ads 0,0005$
B recycle ads 0,001$
C recycle ads 0,01$
Lúc đó người A có thể nhận ads 0,001$ của người B hoặc 0,01$ của người C
Còn người B thì nhận ads 0,0005$ của người A hoặc nhận 0,01$ của người C nếu người A nhận dc ads 0,001$
Người C cũng thế

Mong rằng bạn hiểu được phần nào

Mình rút tiền đã 4 ngày rồi mà vẫn ở pendding mặc dù đã dep vào 1$ mua quảng cáo. Chậm nhất là bao lâu tiền mới về hả thớt.
bạn rút cổng nào? Thời gian tối đa chờ al2 7 ngày
mình đã 2 lần mua ads 2$ vậy có được RB ko cậu? sponsor paidvertvn có phải cậu ko?
mình ko có chế độ RB cho các bạn đầu tư ít :)

Cảm ơn bạn, mình hiểu rồi. Recycle mà lại có tỷ lệ nhận được ad thấp hơn thì có vẻ hên xui và hiệu quả không cao nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week