Paidtopia: Hội ôm bom nhảy sông

nhl91vn

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tớ chiến ptp được hơn 2 tuần rồi,lẹt đẹt 50-100point/1acc chỉ đủ ăn mì gói:binhsua09:.Để cải thiện tình hình này,tớ có ý định tập hợp khoảng 5 bạn có trình độ như tớ thành 1 nhóm,sau đó tớ sẽ phát cho mỗi người 1 quả boom rồi cùng nhau nhảy sông tự sát:binhsua129:

Thôi vào phần chính:
-Không tuyển những bạn nào chưa biết gì
-Không tuyển những bạn nào đã quá pro
-Không xin sock,hma...của ai người đó dùng.Ai làm cho ai,hay ai solo không liên quan đến nhau
-1->2 ngày sẽ họp quốc hội share off ngon cho nhau.Ai không share quá 3 lần thì sẽ bị kick:binhsua141:.
-Ai share off đã die quá 5 lần cũng kick.Lạnh thì ôm nhau cho ấm chứ đừng hành động như vậy là được:binhsua12:
Các bạn nào hứng thú để lại yahoo tớ sẽ pm từng người 1,cố gắng cho hội sớm đi vào hoạt động:binhsua14:

Ai không share quá 3 lần thì sẽ bị kick:binhsua141:.
-Ai share off đã die quá 5 lần cũng kick
đã tham gia hội là anh em với nhau, ko share thì thôi làm gj kich
m là mình chủ vô lâm ha~, m có quyền gì, có lo cho ae t dc ko, sao phải nghe lời m

m là mình chủ vô lâm ha~, m có quyền gì, có lo cho ae t dc ko, sao phải nghe lời m
Tớ thích thế đấy.Ai tham gia thì tham gia,không thì thôi.
Càng khắt khe thì ae sống càng lâu,càng ổn định.Còn cái kiểu trào lưu cộng đồng,share bừa bãi thì tớ không ủng hộ
Các bạn vào hộ mà ko share chỉ có 2 TH
1.Là newbie chưa biết gì
2.Có offer ngon nhưng giữ làm riêng của mình
Cả 2 TH trên tớ không thích.Ai bỏ công sức ra thì được ăn chung,không thì nhịn
Giải thích xong,thắc mắc lên phường

làm vài cái poof cho người ta phục
cái trình hơn ai, như anh cupic hay mấy pro khác lập hội thì còn phục dc
biết dc mấy con ghê vậy

cậu lấy cái quyền gì mà lớn tiếng ở đây? chủ thớt đã nói rõ ràng, thích thì tham gia ko thích thì thôi, sao cứ phải phát biểu xoắn nhau thế :|

thớt cho mình 1 chân nhé, tư tưởng lớn gặp nhau :)

làm vài cái poof cho người ta phục
cái trình hơn ai, như anh cupic hay mấy pro khác lập hội thì còn phục dc
biết dc mấy con ghê vậy
TỚ thua trình độ đọc hiểu của cậu.Cậu đọc xem có câu nào tớ nói tớ pro không?có câu nào tớ tuyển mem làm cho tớ không.Còn cupic hay cu gì gì tớ đếch quan tâm.Quyền lợi mọi người như nhau,ai ko đóng góp thì kick
Đã ngu còn hay hóng

TỚ thua trình độ đọc hiểu của cậu.Cậu đọc xem có câu nào tớ nói tớ pro không?có câu nào tớ tuyển mem làm cho tớ không.Còn cupic hay cu gì gì tớ đếch quan tâm.Quyền lợi mọi người như nhau,ai ko đóng góp thì kick
Đã ngu còn hay hóng

Kệ cmn đi cậu, miệng cờ hó mà, x cái gì kệ nó :) ... pm nào :|

Kệ cmn đi cậu, miệng cờ hó mà, x cái gì kệ nó :) ... pm nào :|
2 cậu kia solo , bạn làm gì nóng thế có bà con à .
Còn ai ko thích share thì vào nhóm cứ chỉ đại con nào đấy lead hay ko kệ nó

:binhsua11: bán hòm đây,khuyến mại mua 1 tặng 2 mại zo bà con

mỗi lần share 1 con video :hihi:

chắc chắn tình trạng con nào ngon thì để giành share mấy con rởm hoặc báo ko có con nào mới sẽ xảy ra. ai cũng trông mong được share chứ ko muốn share ;))

p/s: đã là hội, thì ít ra phải chung chí hướng, ví như 1 group ổn định, hay cùng là dân solo...

hội này hay quá ta, chúc hội phát triển tốt đẹp, chứ kiểu như 1 người biết bơi 4 người kéo, cuối cùng chết chung là ko dc:binhsua21:

hông biết gì ,thôi em đi ra.........:m094:

2 cậu kia solo , bạn làm gì nóng thế có bà con à .
Còn ai ko thích share thì vào nhóm cứ chỉ đại con nào đấy lead hay ko kệ nó

chắc chắn tình trạng con nào ngon thì để giành share mấy con rởm hoặc báo ko có con nào mới sẽ xảy ra. ai cũng trông mong được share chứ ko muốn share ;))

p/s: đã là hội, thì ít ra phải chung chí hướng, ví như 1 group ổn định, hay cùng là dân solo...

hội này hay quá ta, chúc hội phát triển tốt đẹp, chứ kiểu như 1 người biết bơi 4 người kéo, cuối cùng chết chung là ko dc:binhsua21:

Suy nghĩ của người VN đây sao :|

cái này là cái gì vậy các bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,840
Latest member
tiendung38m
Back
Top Bottom