Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
>"< mình gõ trên web load chậm quá hxhix

Mình giới thiệu cho bạn dự án GGS vô cùng thích hợp cho những người gõ trên web như bạn, hãy đến với GGS và làm giàu cho chính mình. Bẹp !!! Gogetsome !!! dự án captcha hàng đầu VN !!!

Mình giới thiệu cho bạn dự án GGS vô cùng thích hợp cho những người gõ trên web như bạn, hãy đến với GGS và làm giàu cho chính mình. Bẹp !!! Gogetsome !!! dự án captcha hàng đầu VN !!!

suốt ngày pr GGS , dự án đó gõ trên web thì tuyệt nhất rồi , ai cũng biết đó là dự án hàng đầu nên giá mới đắt đỏ như vậy chứ ...

suốt ngày pr GGS , dự án đó gõ trên web thì tuyệt nhất rồi , ai cũng biết đó là dự án hàng đầu nên giá mới đắt đỏ như vậy chứ ...

Đừng có ý kiến !!! Tôi đã phát biểu cái gì thì đều biểu hiện trí tuệ tuyệt đỉnh. Tôi nghĩ nếu bạn hiểu khái niệm "Bàn tay ma" và nghệ thuật "Điều khiển kẻ khác" thì sẽ hiểu lời tôi nói và ko có động thái gì nữa !!!
1ID = 2 speed !!!

Đừng có ý kiến !!! Tôi đã phát biểu cái gì thì đều biểu hiện trí tuệ tuyệt đỉnh. Tôi nghĩ nếu bạn hiểu khái niệm "Bàn tay ma" và nghệ thuật "Điều khiển kẻ khác" thì sẽ hiểu lời tôi nói và ko có động thái gì nữa !!!
1ID = 2 speed !!!
Mới trốn trại nào ra đây :D

5 phút gõ được 95 captcha => tốc độ là 19sp/11 ID <=> 1.73sp/1ID.

13 phút gõ được 327 captcha => tốc độ là 25.15sp/11 ID <=> 2.29sp/1 ID !!! Tốc độ có thể cao hơn vì hầu như 11 ID toàn waitting gõ ko kịp => một buổi sáng tuyệt vời dành cho pix !!! (có lẽ đây là thành quả sau bao ngày làm công tác tư tưởng, các bạn ko cần cám ơn mình đâu !!! Việc nhỏ mà thôi :D)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week