Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
20id ~ 28wpm.
Lâu lâu lại loading nhưng nhìn chung vẫn ngon.
Muốn đổi hình loading, error... thì vào thư mục phần mềm captcha -> thư mục "Res"-> Chọn hình mình thích rồi đổi tên giống với phần hình ảnh muốn đổi.
Ví dụ hình wait.jpg, chọn hình mình thích rồi đổi tên thành wait.jpg rồi copy đè vào thư mục "Res".
Demo :oops:
cái này hay nè thanks bác

pix mới bị gì vậy. đang gõ cái time out hàng loạt luôn :(

20id ~ 25wpm.
...Công nhận cái này vui =))
Bạn ơi, mong bạn xóa cái hình kia đi.
Trong hình có cái câu mà mới nhìn thì có vẻ buồn cười, nhưng bạn hãy suy nghĩ một chút thì sẽ thấy đó là một câu mạt sát, rất khiếm nhã dùng để chửi người khác.
Nhưng bạn ơi, bạn chọn hình đó làm hình chờ, mỗi lần chờ cái câu đó lại đập vào mắt bạn, và bạn post lên đây sẽ đập vào mắt người khác.
Câu đó dùng để chửi, không ai lại đi chửi mình là "thất bại..." cả, và ở đây ai đã làm gì bạn mà bạn phải dùng câu đó??

Có thể bạn sẽ nghĩ mình rằng nhạy cảm quá, lo chuyện thiên hạ, nghiêm túc...
Nhưng bạn đã post lên đây thì mọi người sẽ có quyền bình luận về nó, cộng thêm chính mình là người đã hướng dẫn cách làm đó, mình phải chịu trách nhiệm với lời nói và hành động của mình (ở trên đây là bình luận của mình).
Vài lời cùng bạn, mong bạn suy nghĩ.

Last edited:
20id ~ 25wpm.

Bạn ơi, mong bạn xóa cái hình kia đi.
Trong hình có cái câu mà mới nhìn thì có vẻ buồn cười, nhưng bạn hãy suy nghĩ một chút thì sẽ thấy đó là một câu mạt sát, rất khiếm nhã dùng để chửi người khác.
Nhưng bạn ơi, bạn chọn hình đó làm hình chờ, mỗi lần chờ cái câu đó lại đập vào mắt bạn, và bạn post lên đây sẽ đập vào mắt người khác.
Câu đó dùng để chửi, không ai lại đi chửi mình là "thất bại..." cả, và ở đây ai đã làm gì bạn mà bạn phải dùng câu đó??

Có thể bạn sẽ nghĩ mình rằng nhạy cảm quá, lo chuyện thiên hạ, nghiêm túc...
Nhưng bạn đã post lên đây thì mọi người sẽ có quyền bình luận về nó, cộng thêm chính mình là người đã hướng dẫn cách làm đó, mình phải chịu trách nhiệm với lời nói và hành động của mình (ở trên đây là bình luận của mình).
Vài lời cùng bạn, mong bạn suy nghĩ.
bạn nghiêm túc quá cậu ấy đùa cho zui tí. zới lại sở thích mỗi ng mỗi khác nhau mà bạn ấy lấy cái j làm hình củng dc.thôi cho qua đi. topic cap nhat tình hình bàn bậy bạ mod zo cho ra đảo ở với khỉ bây giờ

20id ~ 28wpm.
Lâu lâu lại loading nhưng nhìn chung vẫn ngon.
Muốn đổi hình loading, error... thì vào thư mục phần mềm captcha -> thư mục "Res"-> Chọn hình mình thích rồi đổi tên giống với phần hình ảnh muốn đổi.
Ví dụ hình wait.jpg, chọn hình mình thích rồi đổi tên thành wait.jpg rồi copy đè vào thư mục "Res".
Demo :oops:
Cho mình hỏi tý phần mềm captcher dùng làm gì vậy cậu

Bản tin bên lề: qua 4 ngày chính phủ Mỹ đóng cửa đã và đang dấy lên lo ngại về việc nước Mỹ sẽ suy thoái về mọi mặt và nhất là đồng tiền USD, điều này sẽ gây ảnh hưởng lớn đến với những người có thu nhập bằng $ như chúng ta =.= lo quá !!!

Bản tin bên lề: qua 4 ngày chính phủ Mỹ đóng cửa đã và đang dấy lên lo ngại về việc nước Mỹ sẽ suy thoái về mọi mặt và nhất là đồng tiền USD, điều này sẽ gây ảnh hưởng lớn đến với những người có thu nhập bằng $ như chúng ta =.= lo quá !!!
biết đâu được VND sẽ vượt USD
11h00 1id = 2.3sp

Lâu quá từ hồi bán G tới giờ mới cập nhật pix, do trở ơn 1 bác nên làm cho bác ấy luôn không mua G nữa. Lúc nào chán thì mới bỏ. hihihihi, mà sao nhìn lại mình lại toàn login con pri 7 nhỉ. mẹ ơi.
Còn đây là tình hình lúc 11:30 ngày 4/10/2013

Attachments

216.2 KB · Views: 53
Lâu quá từ hồi bán G tới giờ mới cập nhật pix, do trở ơn 1 bác nên làm cho bác ấy luôn không mua G nữa. Lúc nào chán thì mới bỏ. hihihihi, mà sao nhìn lại mình lại toàn login con pri 7 nhỉ. mẹ ơi.
Còn đây là tình hình lúc 11:30 ngày 4/10/2013
Lâu rồi gõ lại mà vẫn pro quá bác ơi :D

mình dùng là tiền ảo ( với lại WMZ là tiền của nga ngố liên wan gì thằng mỹ đâu ) với lại WMZ lên xuống giá dựa vào cung cầu từ các ex thôi lo làm gì :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,089
173,159
Latest member
kuwaidinartoKLD

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week