Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.329
Chào mừng các bạn đã đến ngôi nhà thứ 71 của đại gia đình PIXPROFIT!

Đây là topic tổng hợp chuyên cập nhật liên tục các diễn biến về tình hình load nhanh chậm của pix với số lượng ids cần log bao nhiêu để đạt được speed bao nhiêu cho các member khác theo dõi nắm được thông tin để làm việc hiệu quả nhất .

===> Tình hình mới nhất hiện nay :
  • Pix chỉ cho log tối đa 2 id/IP (or proxy)
  • Khoảng từ 2h- 7 sáng từ thứ 3 -7 load tốt : 1ids > 1sp(wmp) có khi 1id=2.5sp
  • Nguyên ngày chủ nhật và t7 load siêu chậm, tiêu điểm có khí 1 id=0.5sp
  • PIX vẫy paid đều đặn khoảng 9-10h tối hàng ngày
  • Tình hình Group to có >100 inv đều bị xóa hết inv
Topic này chỉ được phép post bài về tình hình load nhanh chậm cua PIX, mọi bài viết khác tùy mức nặng nhẹ BQT có thể xóa và banned nick ngay lập tức mà ko cần phải thông báo gì thêm !

mirinda-Phủ Doãn Captcha chắp bút !

khai trương nhà mới nào. chúc các bác nhà mới kiếm nhiều $. tình hình hiện tai: 1ID=0.6sp

Chào mừng nhà mới. Hi vọng mọi điều tốt đẹp đến với ACE cạp nói chung và PIX nói riêng. 1ID ~ 0,8 sp

Tự nhiên bị connect hế 1 dàn ID cóa ai bị giống ko ??
Thực trạng là 17 ID sp 22 đag giãm dần

có ai rãnh tay cho xin tình hình 4h30 với

em đánh bo 1 acc trên web có được ko hả bác
đánh vậy thì dc mà khi nào mới có tiền đây bạn.load chậm mà gõ từng code chắc ngoi ca ngày dc 1$ quá.
10h 1ID=0.45 speed

Có nhà mới rồi à :D Tình hình có vẻ hơi tệ. Đợi qua 11h pix thường thả code xem có cải thiện đc ko :oops:

Có nhà mới rồi à :D Tình hình có vẻ hơi tệ. Đợi qua 11h pix thường thả code xem có cải thiện đc ko :oops:
ông này lên mod lúc nào vậy nhỉ ? mod box captcha nữa a ?:D:) :D:D:D
tình hình có vẻ load chậm nhỉ

Zô nhà cũ thấy cmt không được tưởng bị BAN rồi chứ :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member