Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Ta đã trở lại !!! và ăn hại gấp đôi !!!
9 phút gõ được 179 captcha => tốc độ là 19.89/13 ID. Chia tiếp sẽ ra 1.53sp/1ID.

Sao mọi người post hình ko ai nói gì! Tui post toàn bị ăn gạch là sao! Hix
p/s: 1 ID >1 speed tý

Bác phải hiểu là hình bác post lên speed kinh vãi chưởng trong khi hình bọn em post lên speed chỉ là muỗi đốt inox nên không ai nói gì ...

1ID = 0.81 speed !!!

Sao mọi người post hình ko ai nói gì! Tui post toàn bị ăn gạch là sao! Hix
p/s: 1 ID >1 speed tý
ng ta gõ toàn sp rùa bò bác post lên toàn sp trên trời ăn gạch đúng rồi bác bao có nói tránh post ảnh khoe sp cao mà :(
Ai có cái TH phát vừa ngủ dậy :(

Ta đã trở lại !!! và ăn hại gấp đôi !!!
9 phút gõ được 179 captcha => tốc độ là 19.89/13 ID. Chia tiếp sẽ ra 1.53sp/1ID.

à vậy là bác gõ 1 cái soft thôi hả, vậy mà trước h e cứ tưởng bác gõ 1 lúc 2 soft. mà soft nào cũng sp 2 mấy.h mới để ý. tks bác đóg góp tình hình nhiệt tình

Trời hà nội nhiều mây, không mưa, tầm nhìn xa giảm dần do bóng đêm phủ xuống. Dự đoán trong nửa giờ tới bão code sẽ tràn vào các tỉnh thành phố captcha thuộc địa phận của pix, để đề phòng lũ quét và sạt lở đất yêu cầu mọi người nhanh chóng đến điểm rơi tiền để hứng trọn không thì phí !!!

20id ~ 28wpm.
Lâu lâu lại loading nhưng nhìn chung vẫn ngon.
Muốn đổi hình loading, error... thì vào thư mục phần mềm captcha -> thư mục "Res"-> Chọn hình mình thích rồi đổi tên giống với phần hình ảnh muốn đổi.
Ví dụ hình wait.jpg, chọn hình mình thích rồi đổi tên thành wait.jpg rồi copy đè vào thư mục "Res".
Demo :oops:

:D em không biết tính speed như thế nào cứ cho đại 1 id 1.5 speed vậy tại đang load rất nhanh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,093
173,163
Latest member
blovecoin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week