Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.
đang load như điên, chắc ai cũng đang chiến nên k ai up tình hình hết, để tui up cho. 21h15, 7id ~sp 16 (đối với tui nhe, với mấy pro có thể sp cao hơn nữa) :binhsua50:

hic, các bạn cho mình hỏi. Sao mình login nó cứ báo Sorry, try to login later :( Nãy giờ không có vô làm đc luôn :(

có 2 lý do 1 proxy của bạn đã có ng block quá 3ID 2 là Id đó bạn vừa đá ra khoản 30' sau mới log vào đc lại nha bạn.
PS : đêm nay mọi ng có để ý ko Code chữ W nhiều vô kể ko biết sao luôn, 15ID SP 30

Ừa không mình gõ có 3id à, cũng ko có dùng proxy nữa. Mà cho mình hỏi là tại sao bị kick ta? Là do mạng hay sao hả bạn, mình ko có bị time out. Mà hay gõ soft nó hay tự bỏ dấu id á, như vậy có nghĩa là bị kick đúng ko ta!
Mà sẵn cho mình hỏi luôn là gặp mấy cái code mà toàn hình, ko có chữ hoặc mấy cái code không có từ cụ thể mà là nguyên 1 hàng dài thòn thì mình bấm esc đúng ko bạn? Với mấy code chứ W bạn nói nữa, mình nên gõ W hay bấm esc ta? T_T
Cám ơn bạn nhìu nha
đây chỉ có post tình hình load thôi, câu hỏi khác làm ơn qua hỏi toàn tập về cạp mà hỏi :binhsua49:
hỏi thế ko ai trả lời đâu :binhsua52:

pixtyper 32 id sp 20, log thêm, kệ, ai ko chơi mình chơi :binhsua50:

Ai chỏ mình hỏi ngoài lề tý 1 proxy nên add bao nhiu id thôi :binhsua58:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong