Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.
Mấy bác pro thật ấy, e speed thấp tè le ngày đủ mỳ gói thôi. :binhsua164:

haha mấy bữa trước bị gì mà bị gạch tên ra đảo thế :binhsua146: giờ được thả chắc lại xổng chuồng :m037:

2h45' 10ID ~ 19.3SP

nhanh chậm thất thường nhé
cứ log 20-25 id rồi tính tiếp đi các bạn :binhsua153:

làm việc cả buổi sáng nay của e đây, không biết bao giờ mới đc speed 4x như các bạn nữa :binhsua163:
view
[/URL][/IMG]

Last edited by a moderator:
4x là cheat thôi chứ có gì, nhiều người ảo tưởng sức mạnh chứ gõ đúng ra code mà tính tiền thì loại hết esc, sai các kiểu đi, 2s 1 chữ, chưa kể gõ sai, gõ lại, code nhìn nhầm, tốc 30 -35 còn tin vì thực sự có người gõ đc, mình code hỗn hợp còn đc 28 mà, code dài thì 26, chứ 4x thì khó tin quá
còn cái id trên soft kìa ông!

cho hỏi luôn cái sv đang log!

:binhsua163:Bạn hỏi mình ak? và id nào cơ , sever thì là pixandporfit

[/QUOTE]

điệp khúc - nhanh chậm nhanh nhanh chậm nhanh chậm nhanh nhanh - lúc chậm thì 0.5/id lúc nhanh thì 3/id mà cách nhau tít tắc rồi cứ pause play pause play riết và bị protocol, time loading.......một buổi sáng phải out soft 2 lần chờ 30phut sau đăng nhập lại, mất thời gian thật

- - - Updated - - -

điệp khúc - nhanh chậm nhanh nhanh chậm nhanh chậm nhanh nhanh - lúc chậm thì 0.5/id lúc nhanh thì 3/id mà cách nhau tít tắc rồi cứ pause play pause play riết và bị protocol, time loading.......một buổi sáng phải out soft 2 lần chờ 30phut sau đăng nhập lại, mất thời gian thật

4x là cheat thôi chứ có gì, nhiều người ảo tưởng sức mạnh chứ gõ đúng ra code mà tính tiền thì loại hết esc, sai các kiểu đi, 2s 1 chữ, chưa kể gõ sai, gõ lại, code nhìn nhầm, tốc 30 -35 còn tin vì thực sự có người gõ đc, mình code hỗn hợp còn đc 28 mà, code dài thì 26, chứ 4x thì khó tin quá
còn cái id trên soft kìa ông!

mọi người đều có thể speed 4x chứ cu kid ( ko cheat ấy ) với dk code toàn code 4 chữ thì may ra, chứ code hỗn hợp như này mà ai 4x thì toàn cheat, cao lắm thì 36 37 à

update: 39 id speed 31

mọi người đều có thể speed 4x chứ cu kid ( ko cheat ấy ) với dk code toàn code 4 chữ thì may ra, chứ code hỗn hợp như này mà ai 4x thì toàn cheat, cao lắm thì 36 37 à

update: 39 id speed 31

ừ, điều đó là bt, nhưng ko hôm nào pix xả hàng toàn 4 chữ mà phang cả, tốt lắm thì cỡ 15' nhưng cũng hỗn hợp, chưa kể 4 chữ mà hoa thường thì cũng như code bt, tính là tốc độ trung bình code phải hỗn hợp chứ, chưa kể bs, đánh cũng ngần ngại chữ này, chữ kia, nên bảo cỡ 30 35 là gấu rồi. ai bt mà 4x thì cheat.

5x còn đc nữa, pé lụ kẹ vô show nào :binhsua141:

ko lan man, 21 id sp 27.5, code tùm lum, hơi giât

load chậm rồi bác ạ, 24ID sp 17:binhsua163: ko biết có tại mạng không

mạng DCom ENSHOHO Mobi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454