Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.
ừ, điều đó là bt, nhưng ko hôm nào pix xả hàng toàn 4 chữ mà phang cả, tốt lắm thì cỡ 15' nhưng cũng hỗn hợp, chưa kể 4 chữ mà hoa thường thì cũng như code bt, tính là tốc độ trung bình code phải hỗn hợp chứ, chưa kể bs, đánh cũng ngần ngại chữ này, chữ kia, nên bảo cỡ 30 35 là gấu rồi. ai bt mà 4x thì cheat.

5x còn đc nữa, pé lụ kẹ vô show nào :binhsua141:

ko lan man, 21 id sp 27.5, code tùm lum, hơi giât

Nói chung là cheat hay ko thì ko quan trọng, họ ko muốn đi mà muốn chạy thì họ sớm kiệt sức, đó là cái giá họ phải trả. Còn chúng ta cứ đi bộ từ từ thì sẽ ko phải lo lắng và mệt mỏi. Đơn giản vậy thôi.

Còn ai khoe ko cheat 3,4x thì nói thật là mình tin hay ko thì phụ thuộc vào nhiều vấn đề (code lúc đó, tốc độ load lúc đó, thời gian bạn làm, số lần bạn pause,log ra log vô...) , còn với captcha thì số lượng quan trọng hơn tốc độ. Bạn gõ 2k 1H nhưng chỉ làm đc 4h thì chắc chắn bạn ko thể bằng người gõ 1k5 1H nhưng gõ đc 8H. Vì vậy chúng ta hơn nhau là ở độ kiên trì chứ ko phải là tốc độ ;)

Update: xem tạm bạn bên trên nhé vì mình comment xong giờ mới vô làm :))

Mọi người có thể chung vui cùng e không vì lúc sáng e speed dc 24 giờ e lên dc 25 nên thích quá muốn chia sẻ niêm vui cùng mọi người thôi hoàn toàn k0 có ý gì khác. Đến bao giờ mới đc speed như các pro toàn 35-36 thậm chí 40 nữa :binhsua141:

Last edited by a moderator:
Mọi người có thể chung vui cùng e không vì lúc sáng e speed dc 24 giờ e lên dc 25 nên thích quá muốn chia sẻ niêm vui cùng mọi người thôi hoàn toàn k0 có ý gì khác. Đến bao giờ mới đc speed như các pro toàn 35-36 thậm chí 40 nữa :binhsua141:
view
[/URL][/IMG]

khoe speed sao ko xóa cái ID gmail kìa
tình hình sao rồi mọi người

ko che lại có ngày tìm lai pass cả giàn.
cho xin tình hình 10h đi mọi người

đang nhanh dần 1ID = 1SP

Chủ nhật có khác, load chậm nhưa rùa. ................
1ID tầm 0.5-0,6 speed

mới ngủ dậy,mấy ACE nghỉ tay cho mình xin ít tình hình 7h15 với :binhsua25:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa