Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.329
Chào mừng các bạn đã đến ngôi nhà thứ 70 của đại gia đình PIXPROFIT!:binhsua25:

Đây là topic tổng hợp chuyên cập nhật liên tục các diễn biến về tình hình load nhanh chậm của pix với số lượng ids cần log bao nhiêu để đạt được speed bao nhiêu cho các member khác theo dõi nắm được thông tin để làm việc hiệu quả nhất .:binhsua33:
Lưu ý :
+ko post proof show hàng speed có thể gây ra war trong topic này....
+các bạn ko post bài liên quan đến proxy và vấn đề delay $ ở topic này nhé(cố tình vi phạm sẽ band nick mà ko cần hỏi ) , cần thiết các bạn lập hẳn topic thảo luận !

Tình hình dạo gần đây rất là chán, sáng thứ 3-7 thì có vẻ load nhanh nhất , còn lại nói chung là cứ 1 id~1 speed có khi còn thấp hơn :binhsua159: :binhsua26:
+Tình hình gần 10 ngày gần đây sáng load tốt hơn xíu rồi có khi 1ids~ 2speed , chung chung là 1id~1.5sp, log riết rùi cũng quen, còn proxy thì lúc load ngon thì nó ít die còn load chậm lại die liên tục :binhsua49:
+Hạn chết ID/IP chính, buộc member dùng proxy (proxy free --> die liên tục, log id ra vào, thậm chí phải dự phòng tầm 10-30id để thay id bị login laster)

@@@ Lưu ý : post các vấn đề ko liên quan đến chủ đề chính của topic này sẽ bị xóa bài ko cần lý do và cố tình tái phạm sẽ banned nick ko cần báo trước !

Phủ Doãn Captcha chắp bút !

8 id spd 25 nhe ACE................

khai trương nhà mới..............

Bác Bao mở hàng có khác, nhanh kinh.

lên mặt tiền cái nào. chúc nhà mới làm ăn phát đạt.

ae cho xin tình hình 11h20 cái
p/s: cho e hỏi có ai dùng phần mềm vinacaptcha ko vậy?có tốt như XĐ ko,e có vấn đề cần phải xài thêm soft này

ae cho xin tình hình 11h20 cái
p/s: cho e hỏi có ai dùng phần mềm vinacaptcha ko vậy?có tốt như XĐ ko,e có vấn đề cần phải xài thêm soft này
tình hình cậu muốn cheat phải k:binhsua146:cũng tốt đó.nhưng mình thích XĐ hơn.mình k nói ai hơn có gì trách gây war :binhsua139:

tình hình cậu muốn cheat phải k:binhsua146:cũng tốt đó.nhưng mình thích XĐ hơn.mình k nói ai hơn có gì trách gây war :binhsua139:

e chỉ gõ thôi,ko cheat mà cũng chả biết cheat thế nào luôn :(

1 ID ~ 0.8 sp xu hướng chậm dần. proxy die liên tục. Hix

code bình thường

14id full sp nha:binhsua146:

mấy bạn cho mình hỏi là gõ pix có phân biệt hoa vs thường ko ợ ( mình gửi ở bên topic kia mà ko ai trả lời) nếu nhầm box thì xóa dùm mình chứ đừng ban mình tội

mấy bạn cho mình hỏi là gõ pix có phân biệt hoa vs thường ko ợ ( mình gửi ở bên topic kia mà ko ai trả lời) nếu nhầm box thì xóa dùm mình chứ đừng ban mình tội

không band chỉ là tăng pri thôi.
Tình hình sao rồi mọi người

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus