[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
buổi sáng vây là đungs rồi đòi cái *** gi` thê ý kiến thi xuống 12 h dem day' hôac 2 gio dem day
chac chan speed tang cong viec ban dem cứ thik lam ban ngay la sao ko thay gi`o vàng la bắt đàu từ 12 giơ ban dêm a`
cậu có làm sáng hay ko mà phán bừa như vậy nhỉ.@@. cho xin tình hình 2h50

buổi sáng vây là đungs rồi đòi cái *** gi` thê ý kiến thi xuống 12 h dem day' hôac 2 gio dem day
chac chan speed tang cong viec ban dem cứ thik lam ban ngay la sao ko thay gi`o vàng la bắt đàu từ 12 giơ ban dêm a`
mọi ngày tầm này là 30 id full speed 3x nha bạn, có thể quay lại các page trước để kiểm tra lại.

Từ ngày có proxy mua nhà nhà mua, giờ thì 50 id speed 23, sắp tới 100 ID speed 23, 200ID speed 23 thì các bác cứ bỏ 100,200$ 1 tháng để nuôi các site proxy và thằng levummo (ghét nó rồi nên phải gọi thằng) nha ;)
Lợi 1 thì hại 100 . Người VN ko bao giờ đoàn kết để giành quyền lợi mà toàn ăn mảnh, dùng mọi cách để vượt lên trên người khác mà ko biết là công sức mình đang bị lãng phí cho kẻ khác hưởng lợi.

mọi ngày tầm này là 30 id full speed 3x nha bạn, có thể quay lại các page trước để kiểm tra lại.

Từ ngày có proxy mua nhà nhà mua, giờ thì 50 id speed 23, sắp tới 100 ID speed 23, 200ID speed 23 thì các bác cứ bỏ 100,200$ 1 tháng để nuôi các site proxy và thằng levummo (ghét nó rồi nên phải gọi thằng) nha ;)
Lợi 1 thì hại 100 . Người VN ko bao giờ đoàn kết để giành quyền lợi mà toàn ăn mảnh, dùng mọi cách để vượt lên trên người khác mà ko biết là công sức mình đang bị lãng phí cho kẻ khác hưởng lợi.

1 ngày ko xa thôi bạn , từ 30ID speed 30 mà giờ nhảy lên gấp đôi 70id speed 30, thì sớm muộn cũng 140id speed 30, để cho các đại gia bỏ 1 tháng 1m mua proxy

tình hình bây h là mấy chục id vậy các bạn

Mặc kệ, im lặng và làm đi bạn ơi, nói nhiều chi phí sức :binhsua56:

Update: 18 id speed 11.3

Hiện tại load tương đối tốt.. Code hơi khó :binhsua44:

thế là xong....đã bị dính chưởng của anh pix...ra đi toàn bộ group :binhsua46: ....
cho em hỏi id mới lập gõ lên thành id chủ thì có tính rate 1$ không ạ .. :binhsua53:

thế là xong....đã bị dính chưởng của anh pix...ra đi toàn bộ group :binhsua46: ....
cho em hỏi id mới lập gõ lên thành id chủ thì có tính rate 1$ không ạ .. :binhsua53:

không nha bạn.....30Id sp 25 load tạm ổn code dễ

vpnkpd

huhu...pix ác vãi chưởng ... :binhsua45:

Do proxy private chăng? Nguy hiểm quá!

loading tương đối nhanh, code dễ :binhsua50:

chia bùn ... tui thì hên chỉ bị banned 1 acc ... pix chắc nó bóc thăm trúng thưởng ...
tình hình 24 acc speed 20 ... code đủ loại ...

Phải có mã mời nó mới tính rate 1$ :binhsua47:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back