[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
Hiện tại load nhanh không vậy mọi người.

đang load tốt đó mọi người 20id full speed!
==> Hôm nay reset sớm quá!

bà con cho mình hỏi là giờ 1 IP chính log được bao nhiêu ID thế... Và khoảng tối từ 6h-> 12h ... bao nhiêu acc thì max speed ~25... Và dạo này mọi người paid = ví gì... Mình nghỉ từ hồi LR bị khóa... nên giờ hok biết chọn ví nào cho phù hợp... lại rút dc tiền nhanh. Tks bà kon nhé...

bà con cho mình hỏi là giờ 1 IP chính log được bao nhiêu ID thế... Và khoảng tối từ 6h-> 12h ... bao nhiêu acc thì max speed ~25... Và dạo này mọi người paid = ví gì... Mình nghỉ từ hồi LR bị khóa... nên giờ hok biết chọn ví nào cho phù hợp... lại rút dc tiền nhanh. Tks bà kon nhé...
Xin phép cho trả lời dùm bạn này cái nhá :binhsua25:. 1ip log được max 3id, bây h chủ yếu dùng Webmoney để rút tiền, cũng giống LR thôi. Pix lúc nhanh lúc chậm nên ko thể cố định id cho speed được.

tối nay load ngon, chuẩn bị vào chiến đi mọi người:binhsua25:
25 id sp 33 hé

tình hình sao rồi mọi người..tự nhiên lúc tối ko thấy j h vô thấy ban 1 id ...ko thể hiểu nổi..

Load tốt 14id đạt speed 21 :)

Load tốt 14id đạt speed 21 :)
chúc mừng bác lên t-mod, mà bác lên khi nào thế:binhsua20:. mình chậm hơn tí, 25 id vẫn sp 32, có điều rớt mạng rồi, 3g hay bị lặp code lắm @@, mai phải kiếm tiền chơi cáp quang 12Mb/s mới được :binhsua35:. load tốt code dễ gõ bác sĩ ~20% nha mọi người (bác sĩ đọc được nhiều). chúc cả nhà cạp vui vẻ:binhsua25:

Last edited by a moderator:
pix load kinh dị. vừa thoát khỏi đợt xả hàng pix. giờ 12 ids speed 18.

vãi anh pix load nhanh chậm thất thường khó đỡ . nhanh chậm tùy lúc anh em cẫn thận .

load nhanh chậm thất thường....sáng nay thằng pix bị điên rồi ..... :binhsua27:

qua 10 mà ngồi đợi code 25id speed 19 :binhsua23:

qua 10 mà ngồi đợi code 25id speed 19 :binhsua23:

vãi thật, nghe mấy ông nói log vào 44 ID time out cã lũ kìa :binhsua24:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,863