[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.
Chậm lại rồi 11id sp19.
Code gì cũng có. tạp nham

Các bác cho mình xin tình hình lúc 23h nhé :)

log acc vào chiến thôi. ráng ngày mới kiếm cơm ăn, hôm qua húp cháo thấy đói bụng quá:binhsua155:. cho mình xin ít tình hình code đi mọi người.

mod cho mình tự sướng chút nha, post thứ 1000 của pix 68 đây.hehe:binhsua172:

log acc vào chiến thôi. ráng ngày mới kiếm cơm ăn, hôm qua húp cháo thấy đói bụng quá:binhsua155:. cho mình xin ít tình hình code đi mọi người.

mod cho mình tự sướng chút nha, post thứ 1000 của pix 68 đây.hehe:binhsua172:
CHAO' Bao` Ngư Vi Cá hã Bợn... :binhsua172: 1 acc 2 speed

CHAO' Bao` Ngư Vi Cá hã Bợn... :binhsua172: 1 acc 2 speed

không ngon thế đâu bác, mình nhờ vk nấu giùm nồi cháo ... thịt bò ăn tạm qua ngày thôi :binhsua159:

tình hình là 13 id sp 29, đang log thêm acc, nhưng mà bác sĩ cũng phải 20%, trong đó số không đọc được khá nhiều :binhsua162:

load trời ơi đất sét,mai ra đi tìm đường cứu nước nữa rồi,pp mà ko bị limit hoài thì mình đã gác kiếm cạp rồi :((,15id=21 speed,thôi ôm chăn gối đi ngủ

móa sever pitprofit bị die, chắc giờ load nhanh lắm đây

móa tối giờ bị đá soft 2 phát rồi, run tay không dám làm nữa luôn :((.

tình hình mình log vào còn được 16id mà sp cũng ~30 rồi, cao thủ log tầm 25 acc là ói máu rồi:binhsua166:

mà giờ sợ quá, có nên làm tiếp hok mọi người, trong vòng 2 tiếng bị đá 2 phát :binhsua159:

tự nhiên Lỗi kết nối 9 acc liên tiếp ko bít do SEVER HAY proxy nữa. ... có ai bị ko :binhsua168:1
1 acc speed 1.5 đển 2.5... nhanh chậm thất thường

3h30
10 ID speed 20 .............. load ổn

cỡ cái xì pít của mình mà 18 acc gõ 33 phút time out 9 phát :(. nó load điên điên khùng khùng z đó, thik thì nhanh, thik thì chậm, lúc chậm thì đợi code, lúc nhanh thì time out gõ không kịp. híc. tao hận mày pix ơi.:binhsua157:

à, theo tớ thấy thì bác sĩ đang khám bệnh toàn thân cho thằng này nên nó load cái kiểu cà giật cà tưng vậy, mà đúng ra bác sĩ khám đủ chỗ hết :binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week