[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
balance của mình vẫn cập nhật bình thường nhé mấy bạn, proxy die nhiều quá, load chậm. đăng nhập thêm thì die mấy cái trước. :binhsua28:

hum qua em gõ sever pixand 2k code mà không cập nhật code nào cả. Thậm chí còn - pic. Có bạn nào dính chưởng như vậy không :((

cho mình xin ít tình hình với. chiến pix log acc không cũng mệt nữa :binhsua115:

bọn PIX nó chơi trò gì ko biết
lần đầu cập nhật 40% sv pixand & pixpro
đi ăn sáng log lại làm đánh 600code nó ko cộng lại trừ 50code
log acc chủ khác cùng sv cập nhập 10%, 1acc ko trừ ko cộng đứng im
chắc tầm này ae sv pixandpro bị nhiều
hjcc

:binhsua141:
nản, tắt soft 20 phút nge nhạc
login vào web đã thấy update balance, cũng đc
sever pixandprofit nhé

chắc tùy acc rồi,hôm qua acc chính của mình thiếu 3k đến hôm nay vẫn ko + thêm vào balance.còn 1 acc khác đánh vẫn + đều đều,ko biết dự định mới của pix là gì,bòn rút chăng:binhsua121:

chờ sau 8 tiếng mới bít dc

có 1 lần mình làm lúc 1h trưa , delay , đến 9h tối mới thấy cập nhật

ngủ , log thêm id nào id đó die

chờ sau 8 tiếng mới bít dc

có 1 lần mình làm lúc 1h trưa , delay , đến 9h tối mới thấy cập nhật

ngủ , log thêm id nào id đó die

đúng rồi , mình cũng bị vậy nhiều lần nhưng vẫn + ko thiếu 1 xu

hôm qua mình làm nó vẫn cập nhật 7 phút 1 lần ko thiếu đồng nào cả, vậy mà mọi người delay kinh thế

p/s : ai cảm thấy delay thì đổi sv khác mà làm chứ đừng cắm đầu vào 1 sv

đúng rồi , mình cũng bị vậy nhiều lần nhưng vẫn + ko thiếu 1 xu

hôm qua mình làm nó vẫn cập nhật 7 phút 1 lần ko thiếu đồng nào cả, vậy mà mọi người delay kinh thế

p/s : ai cảm thấy delay thì đổi sv khác mà làm chứ đừng cắm đầu vào 1 sv
anh Dũng đừng cười người vội ngaz , hum qua ngta bị delay em ko bị em cười , hnay tới phiên em dính ah , h này vẫn chưa cập nhật , 10$ update có 7 thiếu 3 , anh thử làm coi sao :D ngủ trc , bb anh D :))

anh Dũng đừng cười người vội ngaz , hum qua ngta bị delay em ko bị em cười , hnay tới phiên em dính ah , h này vẫn chưa cập nhật , 10$ update có 7 thiếu 3 , anh thử làm coi sao :D ngủ trc , bb anh D :))

để a thử xem sao nhé luke =)) , mới ngủ dậy ko biết tình hình nên log nhiêu cho vừa đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom