• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
cập nhật chậm wa....k biết đủ k :(...

cập nhật chậm wa....k biết đủ k :(...

tình hình là thấy k đủ? đánh 3k mà mới cập nhật 2k

:binhsua38: có group cộng, gõ 1k dc 500
có group trừ :binhsua38:
server pixandprofit

mấy bạn có ai biết mail của pix k thì mail phản ánh chuyện k cập nhật tiền chậm đi, chứ tình hình này ai cũng hoang mang hết, lỡ qua ngày nó k cộng vào thì uổng phí công sức của anh em

mấy bạn có ai biết mail của pix k thì mail phản ánh chuyện k cập nhật tiền chậm đi, chứ tình hình này ai cũng hoang mang hết, lỡ qua ngày nó k cộng vào thì uổng phí công sức của anh em

[email protected]

- - - Updated - - -

[email protected]

mình vừa gửi mail cho pix, lâu rồi k xài tiếng Anh nên viết đại, hy vọng là nó hiểu và giúp mình :binhsua146:
Hello, I'm a member of pixandprofit, and i sent you this email to hope you'll help us. Many days we so worried because the balance is update very slowly, and many members were in this case. Example: we typed 2000 codes, but the balance is 1$... So we hope you'll help us soon as soon better, we will try to work hard.
Thanks a lot.

sáng mình gõ được vài trăm code ,vẫn cập nhật bình thường mừ

sáng mình gõ được vài trăm code ,vẫn cập nhật bình thường mừ

Giờ vào gõ xem có bình thường..
dánh 5000 code mà chi 2$

dàn pri của bợn ngon gớm..... :D có cái nick đầu tiền 4.622$ hình như bị loại khỏi group rùi sao vẫn gõ thế

Id chủ đó bợn .

load tạm được, bác sĩ nhiều lắm, các bác đừng load acc pri 0 vào tội nghiệp:binhsua43:

- - - Updated - - -

PS: load 33 acc sp 28

tình hềnh đã tốt chưa ae, có thể vào chiến lại được chưa?
ae nào đang chiến cho xin 500 tềnh hềnh nào

có bác nào có kinh nghiệm vụ delay code này vào chỉ giáo cho mình cái...hôm qua làm 7$ mà được pay co 3$...hôm nay vẫn bặt tăm chẳng thấy cộng vào...hoang mang quá...hồi h mình làm chưa gặp...ai gặp rồi xin được chỉ giáo...

Sao bên tui vẫn cộng blance bình thường mà

cái vụ công thiếu tiền là hên xui thôi.tui làm cả 3 sv mà sv nào cũng cộng thiếu hết.nói chung là.pix nó thiếu tiền cafe mượn ae người 1 ít làm li cafe.nghỉ zay cho nhẹ người

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back
Top Bottom