[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
:m099: sáng nay log có mấy acc mà load nhanh như tên lửa đánh hok kịp

ai biết trang web proxy nào không, minh tim proxy o soft buu ma ko vao dc chan qua. Ai biet inbox cho minh voi

Ọc ... sao log 20ID vào bị out hết là sao ACE ... Có ai bị như mình ko ... :binhsua24:

Ọc ... sao log 20ID vào bị out hết là sao ACE ... Có ai bị như mình ko ... :binhsua24:

chắc là do proxy, mọi người cho mình xin ít tình hình 8h với :)

Tình hình sao rồi các bác ơi, định gõ mà thấy thể này hết dám log :(

PROXY vừa check còn LIVE mà ... Soft có vấn đề hay PIX update gì nữa rùi ... add 20ID còn 5ID :binhsua23:

ta đỡ hơn log 23ID, còn 13ID hzzz, chắc là do thằng pix bày trò :)

ta đỡ hơn log 23ID, còn 13ID hzzz, chắc là do thằng pix bày trò
đâu có pa chắc tại log server pixtyper nên nó mới thế đấy đỗi va pixandprofit là hết .
18id full lun òi

đâu có pa chắc tại log server pixtyper nên nó mới thế đấy đỗi va pixandprofit là hết .
18id full lun òi

đâu có nãy giờ mình chỉ log 3sv pitprofix, pitandprofit,standaralone thôi, ko có log pixtyper, proxy đã check lại không die

log được 1 acc xong try later hang loạt:binhsua23:

- - - Updated - - -

Ặc sao vào trên web thì được mà vào bằng soft lại không được này các bác :binhsua23:

Vào được rồi nhá các bác thay đổi proxy khác là được mặc dù proxy vẫn sống :binhsua149:

Chắc do anh Fix nhà ta ít việc nên hạn chế thôi. mình log server pixandprofit 27ID sau 30 phút die dần còn có 7, giờ die thêm 2 em nữa, ức chế thoát ra luôn :binhsua30:

13 id sp 16 nha....Buồn ngủ wa....Proxy - vấn đề muôn thuở....die liên miên...nãn T_T

-1 pic ??

Untitled.jpg cho hoi -1 pic ??? ma vao id chu -0.0085 :binhsua21: ??????????????????????????????????????????????????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week