[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
Tiền thì từ từ nó về nôn nóng gì mấy pro :). Lâu lâu shown hàng tặng cả nhà con ngũ quý :binhsua44:1IP 1Sp
Chúc cả nhà kiếm nhiều tiền:binhsua141:

view
[/URL][/IMG]

Last edited by a moderator:
??

dang load 1id/1spess .cho hõi síu các bác .tại sao WMZ mấy ngày ko về mà các bác vẫn làm hăng say thế?không sợ ak.:binhsua37: ặc ko bít $ có zề ko nữa

sorry MOD .. ngoài lề tí
TRANG WEB exchange LR là Libertyreserve.com.vn bị tình nghi liên quan rữa tiền với cty bên Mỹ :binhsua50:
http://vn.news.yahoo.com/%C4%91%E1%BA%A1i-gia-r%E1%BB%ADa-ti%E1%BB%81n-liberty-reserve-c%C3%B3-m%E1%BA%B7t-%E1%BB%9F-vi%E1%BB%87t-nam-110937606.html

Tội nghiệp ADMIN đã bị mất tiền còn bị CÔNG AN dòm ngó ... ÔI VN...SHIT:binhsua35:

đơn giản là nó có tên miền giống LR thôi. thiếu gì trang exchange ở VN. lên quan tới LR là rửa tiền hết.

hôm nay load cũng tạm 25ID sp 28, nhưng proxy thì die liên tục.

Tiền thì từ từ nó về nôn nóng gì mấy pro :). Lâu lâu shown hàng tặng cả nhà con ngũ quý :binhsua44:1IP 1Sp
Chúc cả nhà kiếm nhiều tiền:binhsua141:

view
[/URL][/IMG]
ủa sao mình thấy số 2 sau cùng nó có vẻ ko được bình thường đó bạn.....:binhsua18::binhsua18::binhsua18:

hix mọi người được rf hết rồi còn mình thì chưa thấy động tĩnh gì cả.....huhuhu :binhsua36:

cac site ex đóng cửa hết rồi, sau này ban wmz o đậu mọi người

MỘT SỐ WEBSITE MUA BÁN LR TẠI VIỆT NAM CÙNG CẢNH NGỘ
lr.com.vn
mualr.com
transfer.vn
libertyreserve.com.vn
hygold.com
xchange.vn
exchange.mmo4me.com
moneyexchange.vn

hôm nay chắc ko giao dịch dc roi.

ủa sao mình thấy số 2 sau cùng nó có vẻ ko được bình thường đó bạn.....:binhsua18::binhsua18::binhsua18:

Hàng fake nó vậy đó cậu ah=)). Cậu nêu cái điểm không bình thường ra xem thử nào;). Bonus thêm 1 tấm nữa để ngâm cứu nè:binhsua44:

view
[/URL][/IMG]

Sao không updest tình hình đi nhĩ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member