[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.328
Nhà mới đi cái nhà cũ nặng quá rồi :binhsua162:
Diễn biễn mới nhất là pix load ngày càng chậm và rất hay banned !!!

Chào mừng các bạn đã đến ngôi nhà thứ 65 của đại gia đình PIXPROFIT!

+Đây là topic tổng hợp chuyên cập nhật liên tục các diễn biến về tình hình load nhanh chậm của pix với số lượng ids cần log bao nhiêu để đạt được speed bao nhiêu cho các member khác theo dõi nắm được thông tin để làm việc hiệu quả nhất .
Điểm lại một số tin vắng đáng chú ý
Sau khi pixprofit thực hiện đối sách thu hút member bằng hàng loạt các chiêu bài để RP:
+ Cho phép tạo groups lại ( ID Ref tự do khi được 3$ có thể tạo groups)
+ Mở cung giờ hoàng đạo (1h sáng đến 10h sáng cùng ngày. Rate 1$/1k code với mọi Pri, những lúc rate đạt ngưỡng 1.15$/1k)
+Tình hình load cũng khá ổn định tuy nhiên còn nhiều biến động:
Thời điểm ban ngày nhiều biến động, lúc nhanh lúc chậm.Có lúc số id log = số speed.
Thời điểm ban đêm: load ổn định hơn. Nhiều lúc 4-5 id đã full speed.
Pix vẫn gia tăng các chiêu bài kéo chân: Form D.o.g/cat
. Question...làm giảm speed đáng kể

Nhà mới chúc mọi người cap vui vẻ - Thu nhập từ nguồn cạp ngày càng cao.
@@@Các bạn tham gia topic vui lòng bám sát nội dung topic nhé, tất cả các bài spam đều bị xóa và tùy theo mức độ mà BQT sẽ tiến hành cảnh cáo or ban nick . Bạn có thể hổng post bài nhưng nếu post bài mà spam thì đó là bắng chứng chống lại bạn trước....Cẩu Đầu Trảm nhé !
Hạn chế các post xin tình hình

Trích dẫn một chữ kí đọc cũng thấy vui vui:
Mong sao anh pix bớt khùng-Thì đời còn lắm anh hùng captcha

xông đất topic,gà zịt chạy tung tăng ko chịu vô chuồng,giông bão quay cuồng,làm buồn cái tay,dạ em xin hết

22 acc speed 23... LOAD thua Ga` mắc đẽ nữa.. chán như con gián...:binhsua153:

:binhsua162: lúc nhanh lúc chậm **! 22 speed 3x lúc nhanh time out nguyên dàn lúc chậm có đc 1 2 code **!

nhà mới ai up tình hình 5h sáng nào hôm nay dạy sớm đôjt xuất

1.39 / 1 id . code dễ ...........................

sr mod em hỏi bên lề tí: cái soft captcha báo lỗi Unable to load Jit compiler: file may be missing or corrupt. Please check or rerun setup. bác Xuan Duc bảo cài lại .net em làm rồi ko dc

sr mod em hỏi bên lề tí: cái soft captcha báo lỗi Unable to load Jit compiler: file may be missing or corrupt. Please check or rerun setup. bác Xuan Duc bảo cài lại .net em làm rồi ko dc
Download lại soft luôn đi bạn
Cái trường hợp bạn mình nghĩ là do virus nó ăn file luôn ấy :|

Download lại soft luôn đi bạn
Cái trường hợp bạn mình nghĩ là do virus nó ăn file luôn ấy :|
mình làm luôn rùi, khổ thức tới 2h sáng mà ko sửa dc mò lên hỏi mấy bạn, ai giúp dùm

speed 1.33/1 id ..............................

phải chăng pix đang troll mình 15id thì chậm add thêm 5 nửa thì timeout .
tình hình thì ko bik sao add >15 id là đánh dc .

Ai giúp em với đã cài lại .net và soft 1 lần nữa vẫn ko dc, vẫn lỗi đó, đã tắt virus... help me!!!

mình làm luôn rùi, khổ thức tới 2h sáng mà ko sửa dc mò lên hỏi mấy bạn, ai giúp dùm
Vậy diệt virus đi
Hỏi j` nữa :|

Vậy diệt virus đi
Hỏi j` nữa :|

Tải BKAV free về diệt virut rùi cài lại dotnet và vào web tải lại soft về là okey, pix dạo này điên quá nhanh chậm thất thường không full speed được:binhsua160:

Kapersky ngon hơn :|
Key thì lấy ở đây: kavkisfile.com

1 ID = 1SP nhé, code bình thường, XD, VNPT

Cho mình xin cái tình hình lúc 12h40 với mn!
P/s tình hình là chuyển nhà rồi.^^

1id = 1.2 sp. Cod dài 40% :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,619
170,728
Latest member
hondaxedien