[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.
log vô 19 acc bị block hết 5 acc, log tiếp 7 acc block tiếp, rồi cuối cùng còn 9 acc sp 16, pix hnay điên loạn rồi :binhsua21:

:binhsua10:Đêm nay soft bubu hư hay sao mà nhà vắng zị nà. 5ID speed 3x nha :)

có ai bị hình tam giác ko ? mình bị nhiều quá, ngủ thôi, mai đi làm nữa, dung nhan tàn tạ hết rồi

win xp có tam giác ko
win7 tam giác ngợp trời
đã vậy view code còn là : picture is loading , trong khi soft xd vẫn hiện code bt cho mình gõ

win xp có tam giác ko
win7 tam giác ngợp trời
đã vậy view code còn là : picture is loading , trong khi soft xd vẫn hiện code bt cho mình gõ

mình gõ nảy giờ thấy có tam giác nhưng ít thôi. nhưng sáng nay thì có 1 lần ko hiểu tại sao dừng soft rồi nhưng soft vẫn tự động load dù các acc đã dừng hết mà load toàn tam giác 1 code thấy chữ 1 code tam giác

win xp có tam giác ko
win7 tam giác ngợp trời
Mình cũng bị thế này.. (rất nhiều)
Hình như ít ng cap, load cũng nhanh hơn mọi ngày. 8id speed 19
Bs vẫn còn
? nhảm rải rác.
Chưa thấy tam giác

Mình cũng bị thế này.. (rất nhiều)
Hình như ít ng cap, load cũng nhanh hơn mọi ngày. 8id speed 19
Bs vẫn còn
? nhảm rải rác.
Chưa thấy tam giác
ghê quá ha , tự nhiên view trên web là mẫu hình picture is loading mà mình gõ NBI06H ah :-ss

ghê quá ha , tự nhiên view trên web là mẫu hình picture is loading mà mình gõ NBI06H ah :-ss

Thế này còn ghê hơn nè. View trên web , hình mẫu là ABCxyz....v..v.. Mà mình lại để trống( ko gõ ji) Cũng rất nhiều trường hợp thế. Mà nhiều hơn 3 cái hình trống như thế trong 1 trang view mà nó kiểm tra là bị ban rồi.
Ps
Load chậm hơn rồi. Load tầm 13id speed 19 nhé.
code dài ngắn có cả.
Tam giác, ? nhảm rải rác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,791
171,859
Latest member
businesstrends