[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.
Sao mình log ID chủ lại ko làm việc được nhỉ ? Thử log ID con vào thì load bt. Có ai bị như vậy không ? (Log vào web thì iD chủ ko bị banned) - Đang dùng soft XD

Thế này còn ghê hơn nè. View trên web , hình mẫu là ABCxyz....v..v.. Mà mình lại để trống( ko gõ ji) Cũng rất nhiều trường hợp thế. Mà nhiều hơn 3 cái hình trống như thế trong 1 trang view mà nó kiểm tra là bị ban rồi.
Ps
Load chậm hơn rồi. Load tầm 13id speed 19 nhé.
code dài ngắn có cả.
Tam giác, ? nhảm rải rác.
chắc cái đó do time out nên soft tự submit dontsee thôi chứ đâu phải trên web có hình mà trên soft không có đâu.

chắc cái đó do time out nên soft tự submit dontsee thôi chứ đâu phải trên web có hình mà trên soft không có đâu.

Bó tay bác. Đa bảo là ko có ghi ji. Chứ ko phải là ghi dontsee. Với lại em làm 2h trong soft chỉ ghi bi time out 3 lần. Nhưng view thì lại thấy gần 50 cái " ko ghi ji"
Túm lại là có bạn bảo do proxy, có bạn bảo do phần mềm diệt vr. Đến h vẫn còn là bí ẩn..
Ps
Hết h hoàng đạo load khá nhanh. 5id speed 18

15id full sp3x
load lúc nhanh lúc chậm làm log out log in liên tục đúng bực bội

tình hình là soft proxy ngừng hoạt động !
bubuteam.com vào ko dc ! soft ko hoạt động !

ĐAng load ngon. code ngắn

Ngày nay thấy pix load khá ổn đêm cũng thế lâu ngày mới thấy lại pix load khuya mà 5 ID full :binhsua21:

log gần 30acc, sau time nghỉ 20ph quay lại play nó waiting hết lượt là i rằng lỗi kết nối phải out ra log lại :(. => Chắc là đã load khá hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,030
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week