[P.I.X cập nhật số.61] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(16.12.2012)

Status
Not open for further replies.
Tự nhiên log 8 ID thì gõ 1 chút xíu 5id/IP chính bị connect failure hết , còn 3 id/proxy thì vẫn sống .Có ai bị giống mình không vậy??? Mình xài soft XD, mạng FPT:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:.Hình như XD mới update ver mới phải không vậy mọi người?.Mình vào soft là nó hiện There'an update T__T

Tự nhiên log 8 ID thì gõ 1 chút xíu 5id/IP chính bị connect failure hết , còn 3 id/proxy thì vẫn sống .Có ai bị giống mình không vậy??? Mình xài soft XD, mạng Ftu72ngng .Hình như XD mới update ver mới phải không vậy mọi người?.Mình vào soft là nó hiện There'an update T__T

tình trạng này mình cũng từng gặp, bạn nên log ip chính khoảng 3 id thôi, proxy thì 2-3 con/ 1 proxy. Còn khi nào ko cần proxy thì hãy log max 5 ID/ IP chính

10 id speed 18, code dễ gõ

17 ID speed 23>24 25sp dao động liên tục ( proxy chết rãi rác lai rai) VNPT ,soft bubu

e là newbie. Cho e hỏi là nếu muốn gửi mail về cho admin sever pixtypers thì địa chỉ mail là gì zậy

Sub toàn tập rồi có ai bị giống mình không sv: pixandpro

tại mình có 1 account tự nhiên log vào load 1 2 hình rùi nó ko load nữa tính định gửi mail hỏi tại sao thôi.
Ai đây có ai bik nguyên nhân chỉ giùm e với

Ảnh chụp màn hình_2013-01-07_191546.jpg
12 acc speed 27

tại mình có 1 account tự nhiên log vào load 1 2 hình rùi nó ko load nữa tính định gửi mail hỏi tại sao thôi.
Ai đây có ai bik nguyên nhân chỉ giùm e với

gặp câu hỏi này hoài ta, bị banned gòi chứ gì nữa
P/s: load nhanh z có bác sĩ gì ko các bác, để em vào!!

mọi nhười cho mình hỏi là tai sao mình cứ gõ đc khoảng 3 4p lại bị error hoặc là blocked.7 acc thì blocked 3 rùi sau đó thì error hết??? nguyên nhân là ji ai biết chỉ giùm vs.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week