[P.I.X cập nhật số.61] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(16.12.2012)

Status
Not open for further replies.
Chậm dần, code dài + yahoo đa số

các anh cho em hỏi: sao em có 1 acc nó làm sao ấy, mỗi lần log in để làm nó chỉ load 5,6 code, mà toàn code ko giống nhau, xong thì acc đó chỉ còn mỗi chữ loading..., mới đầu em tưởng nó là dấu hiệu của bị ban nhưng ko phải, tình trạng này đã được 1 tuần này, ko thấy ban gì cả, vẫn log bt mỗi lần bật soft, acc có tầm 2,5$ phải cạp cho đủ 3$ ko nỡ bỏ. Acc này là ko có invi, solo, minpay 3$, ko có proxy
hix e chỉ là newbie, các anh mở mang hộ não e với :D. Thank nhiều ạ!!!

các anh cho em hỏi: sao em có 1 acc nó làm sao ấy, mỗi lần log in để làm nó chỉ load 5,6 code, mà toàn code ko giống nhau, xong thì acc đó chỉ còn mỗi chữ loading..., mới đầu em tưởng nó là dấu hiệu của bị ban nhưng ko phải, tình trạng này đã được 1 tuần này, ko thấy ban gì cả, vẫn log bt mỗi lần bật soft, acc có tầm 2,5$ phải cạp cho đủ 3$ ko nỡ bỏ. Acc này là ko có invi, solo, minpay 3$, ko có proxy

Màu đỏ với màu xanh mâu thuẫn rồi. ID bị ban là ID giống như ID màu đỏ .ID bị ban vẫn login vào được . 100% bị ban rồi (chia buồn ). Mà topic này là topic update tình hình load . Lần sau có hỏi thì qua http://mmo4me.com/showthread.php?61...-huong-dan-load-pay-xem-truoc-khi-hoi-PIX-PIX .

Last edited by a moderator:

Vô web vào phần group mà không có invite thì banned rùi nhé tình yêu chia buồn cùng newbie, kiếm dự án khác làm đê pix khắc nghiệt lắm, 15acc speed tà tà 3x code yahoo hum nay nhiều thế nhỉ:binhsua09:

đang định xông vào gõ nghe thấy thế này hết muốn gõ, thôi ngủ tiếp vậy tối gõ típ :binhsua10:

Em dùng soft Bubu đánh pixprofit. Các bác cho em hỏi cách dùng proxy để ađ nhiều acc với. Em có proxy rồi.

- - - Updated - - -

yahoo mình là yeuyeu87, bác nào biết chỉ em với

Chậm dần, từ 27 -> 25 , code yahoo đa số

cậu này cày pri khiếp thế nhỉ, toàn pri 0 , có bí kíp gì chăng :binhsua07:

Tưởng nhanh add 8ID nào ngờ lên được SP 12 :D. Supper chậm luôn, hôm nay load chán quá............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,792
172,869
Latest member
taikhoanws

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week