[P.I.X cập nhật số.57] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.09)

Status
Not open for further replies.

quanghuy93

Senior
Reactions
110
MR
0.000
thấy topic kia đã 102 nên mình mạo phép mọi người lập topic mới
tình hình pix mấy ngày nay đang load cà dựt nhất là vs ace dùng mạng FFT . :binhsua123:
code thì đã giảm bớt cái vụ dài loằng ngoằn và bác sĩ . câu hỏi thì đang báo hại anh em khóc lên khóc xuống vì tình trạng đáp sai bị baned hơi nhiều nên mọi người cần cẩn thận hơn . Chúc mọi người kiếm thật nhiều $ vào các tuần tiếp theo .:binhsua104:

Warning : ai post sai nội dung topic nhiều lần hoặc cố tình spam trong topic này thì có thể bị Ban bất cứ khi nào mà ko cần giải thích gì nhé...

Nên hạn chế những cm dạng thế này, thỉnh thoảng thì ko sao nhưng quá lạm dụng thì coi như cố tình SPAM nhé !
ai dang làm cho cái tình hình vs

Last edited by a moderator:
đang gõ thì bị connect xong tự pause rôi loading luôn
30p rồi đăng nhập vẫn Sorry, try to login later.

bị tình trạng này liên tục. có ai bị giống vậy ko

sao mấy pro gõ. up cái tình hình mà ko rõ ràng j hết. khổ thân! @@
Để vào gõ rùi úp cái tình hình

pix dạo này ăn gian kinh khủng gõ được hơn 4k code mà nó tính có 2,7k mà chỉ có 2 con pri 2 còn lại pri 0 hết :binhsua122:

bị tình trạng này liên tục. có ai bị giống vậy ko
cái này của bạn chắc proxy kém rồi hôm trước bị như thế tạm dừng thay proxy là được. Mà cậu đang dùng soft nào vậy?

cái này của bạn chắc proxy kém rồi hôm trước bị như thế tạm dừng thay proxy là được. Mà cậu đang dùng soft nào vậy?
xd tháng 8
mình ko dùng proxy. nhưng ko biết có phải là do mình log 3id chủ cùng 1 lúc nên nó chặn ko

xd tháng 8
mình ko dùng proxy. nhưng ko biết có phải là do mình log 3id chủ cùng 1 lúc nên nó chặn ko

=> chắc IP VN là IP động nên mỗi lần sử dụng máy là IP khác, vì vậy mà có những IP được log nhiều ID còn những ID ko được. Hôm bữa mình log được 15id ko proxy lun mà tới bữa sau thì log được có 4id :( còn nhiu blocked hết :((

tình hình ok rồi, *** mèo hiếm gặp, 7id full sp 22. mạng FPT cáp quang, soft xuân đức

đã ngon lành mang VNPT 4 id max sp hehe code ngắn ít *** mèo question 2 câu :binhsua121:

7id sp 21, có dấu hiệu chậm dần, code dài ngày càng nhiều khiến sp giảm rõ. SV PT, XD, 3GVT.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week