[P.I.X cập nhật số.55] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.08)

Status
Not open for further replies.
uhm.FPT đc 10ID thôi.hơn là bị loading.VNPT thì ko sao.tùy từng thời điểm nữa.sáng sớm thì ko sao tầm trưa là bị @@

add thêm pro kô được hả bạn :binhsua51:

Hôm nay pix load vãi thế nhỉ ... 15 ID SP 17 ngủ khỏe :binhsua169:

nhanh hơn chưa bà con cô bác :binhsua53:

add thêm pro kô được hả bạn :binhsua51:

vấn đề này là do mạng FPT hạn chế băng thông ra nước ngoài mà.nếu muốn log hơn 10ID thì dùng proxy việt nam thì đc.tại khi đó nó chuyển về server proxy ở VN rồi mới về tới mình.ko liên quan tới sv nước ngoài nên ko bị hạn chế.giống download = IDM mà mạng FPT kiếm con proxy VN dùng thì chạy thôi rồi

13 id load full. Lặp code hơi nhiều, ko bác sỹ. SV PT, XD, 3GVT

vấn đề này là do mạng FPT hạn chế băng thông ra nước ngoài mà.nếu muốn log hơn 10ID thì dùng proxy việt nam thì đc.tại khi đó nó chuyển về server proxy ở VN rồi mới về tới mình.ko liên quan tới sv nước ngoài nên ko bị hạn chế.giống download = IDM mà mạng FPT kiếm con proxy VN dùng thì chạy thôi rồi
SAO KÔ LẤY PROXY VIỆT NAM MÀ XÀI HẢ BẠN 11 IDD SPEED 25 ĐANG CHẬM LẠI NHÉ :binhsua56: 203.162.31.220:80 203.162.230.60:80 BẠN TEST THỬ NHÉ 2 CON VIỆT NAM ĐÓ

15 idd speed 25 chậm lại nưa nhé :binhsua168:

tình hình nè bà con vừa tình hình vừa tung ảnh nghệ thuật luôn
f2c9f0f03cebb1a92b1e81ef3b686b38_48175039.untitled.bmp
[/url][/IMG]

zoi ơi là zoi.đếch log đc >10ID.nó load cứ như rùa ý.10ID speed 12:((

xài mạng gì thế bác 15 acc speed 24.5 nhé :binhsua53:

đề nghị cậu longhommo2 tắt ngay cái chữ kí cho bọn tớ nhờ.đau cả tai.tks cậu
tình hình mạng FPT thế nào rồi.???

tình hình h này mà còn ngon thế hỡ trả bù buỗi chiều nhanh chậm làm timeout mấy phát bùn ghê

tắt cái chữ ký dùm cái thảm họa VPOP ah` load đang rầu mà con nghe cái này thêm đau não ...15 acc load ngon nha đều cận thận time uot do nhanh thất thường :binhsua51:

tắt cái chữ ký dùm cái thảm họa VPOP ah` load đang rầu mà con nghe cái này thêm đau não ...15 acc load ngon nha đều cận thận time uot do nhanh thất thường :binhsua51:

nghe bực bội nãy giờ rùi đó đề nghi6 longhommo2 gỡ chữ ký đó dùm cho mọi người nhờ cái

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,753
171,845
Latest member
lichnguyen
Back
Top Bottom