[P.I.X cập nhật số.53] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
móa sao hôm nay gỏ mà lắm tam giác thế nhĩ ko dám gỏ nửa lun đang chờ XD sài sfot 22.7

load ngon lắm ko có code bác sỹ ko câu hỏi ít chó mèo tam giác lác đác 7id full speed :binhsua95:

ít tam giác không chó mèo bác sĩ gần như khoông
tay mỏi vs bùn ngủ wá. hic.

Trông quá ư là hấp dẫn cố lên nào

sao hai hôm nay thấy tam giác nhiều nên đánh run run tay giảm sp thê thảm 6 id load good nha ít bác sĩ nhưng tam giác vẫn nhiều và lặp code 1 it :binhsua112:

lu xài id code thấp vậy có ổn định pri ko ?
gõ đại đi nyla đừng để ý đến pri , lu test 1 đống xong để đó , vì chỉ gõ đêm nên 1 lần log 4 con 0 + id chủ đủ rồi :D luke giữ pri 0 đến 9k là max , sau 9k nhảy lên 1 đối với con nào ổn định kia ; còn phần nhiều nhảy loạn xạ lên 2-3-4 ngập list =))

gõ đại đi nyla đừng để ý đến pri , lu test 1 đống xong để đó , vì chỉ gõ đêm nên 1 lần log 4 con 0 + id chủ đủ rồi :D luke giữ pri 0 đến 9k là max , sau 9k nhảy lên 1 đối với con nào ổn định kia ; còn phần nhiều nhảy loạn xạ lên 2-3-4 ngập list =))

mình xài 6 con pri 1 30k code mà chẳng ổn định tý nào làm ẩu tý nhảy pri 1 lên 2 liền :-s

làm hết hồn tưng có nhạc ko bik từ đau ra

Chậm dần rồi, có ai bị lặp code giống mình không cứ bị cái code which is one country gì đó :binhsua123:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week