[P.I.X cập nhật số.53] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
bác sĩ dễ nhìn thích quá, ước gì ngày nào cũng có loại bác sĩ kiểu này cho nó nhanh mà vẫn gõ tốt :D

:binhsua123: sao ta ko thấy code bác sĩ nhỉ và cũng chậm dần

sáng nay load tàm tạm mà sao có mấy code hình câu hỏi gì ma dài wa' chả biết nên dontsee hay gõ cả câu đây mà gõ hết câu chắc time uot :binhsua85: 10ID là sp 24>>> rùi ít lặp code vs ko có bác sĩ

sáng nay load tàm tạm mà sao có mấy code hình câu hỏi gì ma dài wa' chả biết nên dontsee hay gõ cả câu đây mà gõ hết câu chắc time uot :binhsua85: 10ID là sp 24>>> rùi ít lặp code vs ko có bác sĩ
gõ cả câu hỏi nhé bạn,mấy câu cũng ngắn mà,kiểu như which one is coldest

12ID gõ gãy tay nha, tam giác đỏ hơi nhiều! sáng nay load ngon mà.....

13 acc sp 25, bnay pix đưa bs vào cho chúng ta làm việc hàng ngày rồi để hòng tăng pri của ta đó :binhsua122: có code dễ đọc nhưng cũng có code esc thoai, nghỉ tay đi nấu ăn thui sáng giờ 8k code gãy cái tay òi, chúc mọi người làm việc may mắn

thứ 7 load ngon up cai hình đi chơi.ko bit khi nào nó ban nửa :binhsua104:

load tốt vơi 14 acc speed 24 nhé bác sandaly bỏ cái chữ kí nhạc giùm em được kô mỗi lần em nhấp vào trang nào có bác là đều bị idm tải về :binhsua123:

load chậm rổi nha! 15ID sp 20.4 tam giác đỏ vẫn nhiều, bác sĩ hết, câu hỏi vs chó mèo lác đác

hôm nay Fix có mấy code dạng câu hỏi mới, cái đó nên trả lời hay đánh cả câu hỏi vào vậy mọi người, mọi người đưa ý kiến cùng tham khảo !!!:binhsua144:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,547
Latest member
hoanguyen2025

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week