[P.I.X cập nhật số.53] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
18 ids speed 25+ nha. code lặp đã bảo là do sever rồi mà sợ gì, Ctrl + V thì khỏi mất công gõ =>> nhanh chứ răng. Mà giờ hết lặp rồi =))

tình hình có vẻ nhanh lên 15ID sp >19, lúc nhanh lúc chậm, tam giác đỏ hơi nhiều

Bác Sĩ ~ 20%,mình gõ = 6 IDs pri cao nhất Group, kết hợp chiến thuật gõ bừa + esc liên tục, sau gần 40p, 5 acc dưới giữ nguyên pri, acc đầu tiên từ pri 4 nhảy xuống còn có.. 2 @_@!

Mọi người tích cực vào "đỡ" Bác Sĩ tiếp anh em nhé !

PS: Ai thấy hay thì ấn Thanks ủng hộ update lần sau nhé! :X

Như thế này thì là bác sỹ hả các bạn.Thế thì phải làm sao với mấy hình này Mới tập tành pix thông cảm

Như thế này thì là bác sỹ hả các bạn.Thế thì phải làm sao với mấy hình này Mới tập tành pix thông cảm

Đúng rồi đó bạn. Cái code này ngoáy quá tởm nên 1 mình nó được anh em cạp nhà ta ưu ái đặt cho tên gọi thân thiết.... :binhsua53:

Nó là 1 loại code của SolveMedia. Anh em nào muốn thử thì vào: http://www.solvemedia.com/publishers/captcha-type-in chọn phần Secure.

Thử để biết bác sĩ kinh khủng, sát thủ pri, hút máu 3$/acc thế nào... Code này không phân biệt hoa thường, dễ dễ kiểu bác sĩ mới ra trường hay sv thực tập thì chiến tốt, còn dạng professor rồi thì tốt nhất là kéo mấy em pri 7,8,9 vào mà ESC cho nó lẹ, pri có khi lại nhảy xuống... :binhsua113:

PS: Tình hình ban ngày bất ổn nên bi giờ dù tam giác vẫn nhảy lung tung nhưng 12id speed 23 chiến vẫn ổn, không bác sĩ, không lặp code, code ngắn dễ xơi...

đang load rất ổn,7 ID speed 15 gõ không kịp @@ không chó mèo không lặp code không bs :binhsua112:

load ngon lành cành đào nhé! :m122:
để ý nhìu lần cái nick này rùi nha, lúc nào update tình hình cũng nói câu đó, chẳng chịu cho số acc và sp gì cả
p/s: góp ý với bạn nhé, đã mất công post bài thì thêm vài chữ đó khó khăn vậy à

để ý nhìu lần cái nick này rùi nha, lúc nào update tình hình cũng nói câu đó, chẳng chịu cho số acc và sp gì cả
p/s: góp ý với bạn nhé, đã mất công post bài thì thêm vài chữ đó khó khăn vậy à
nói chuẩn ^^:binhsua85:

10 acc load tốt sp 2x, tam giác hơi nhiều cả ngày nay giờ vẫn vậy lun, vừa bị dính 1 hình... ko bít gõ gì đành gõ "sex" :binhsua85:

Tam giác nhiều quá nghỉ tay 1 luc! 9ID sp19,7 câu hỏi, chó mèo kô tam giác nhiều

sao hôm nay tam giác nhiều thế nhỉ hay la pix có code mới ta ... dù sợ bị baned nhưng vẫn liều thui cả ngày mới dc 5$ ... 12 acc sp 24 load cũng tàm tạm hy vọng mai bác XD cho câu trả lời vì sao nhiều tam giác thế :binhsua123:

sao hôm nay tam giác nhiều thế nhỉ hay la pix có code mới ta ... dù sợ bị baned nhưng vẫn liều thui cả ngày mới dc 5$ ... 12 acc sp 24 load cũng tàm tạm hy vọng mai bác XD cho câu trả lời vì sao nhiều tam giác thế :binhsua123:

soft bubu load tốt không tam giác nhe. Có lẽ tại soft rồi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,549
Latest member
Gammo135

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week