[P.I.X cập nhật số.53] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
những code lăp làm trên soft xd, nhưng log vô wep xem thì ko thấy gì luôn, ko hiểu nó đi đâu, pri thì tăng vù vù 3acc từ 4-> 9 :binhsua46:

Trên wep cũng vậy thui bác, mình ko esc mà copy lun cái code lặp đó rùi gặp thì cứ Ctrl + V thẳng tiến PRI vẫn ko nhúc nhích nhé

Trên wep cũng vậy thui bác, mình ko esc mà copy lun cái code lặp đó rùi gặp thì cứ Ctrl + V thẳng tiến PRI vẫn ko nhúc nhích nhé

huhu cái unikey của em nó báo hại e, may phát hiện kịp nên chưa bị ban !

12 acc sp 27, có 1 code lặp đy lặp lại mãi, hơi tê tê nhưng mà load ngon thiệt nên phải gõ thoy:binhsua45:

Hỏi ngu tí xíu? code lặp do pix rồi phang ESC hay gõ lun? sáng giờ có ai bị xữ baned chưa?

Hỏi ngu tí xíu? code lặp do pix rồi phang ESC hay gõ lun? sáng giờ có ai bị xữ baned chưa?
tôi nghĩ nên thỉnh thoảng gõ code đó vào, vì view trong text, code đó vẫn thấy. sáng h toàn esc, trong view là: dont know.
có 1 id, trong view thấy cái code đó xuất hiện 2 lần rất gần nhau, chỉ cách nhau 2, 3 code. Cái code này do pix chứ ko phải soft bị lặp code:m020::m187:

tinh hinh day 6id tốc 20

Lặp ác chiến vậy, 1 tí mà lập tới mấy lần =)). Nhưng ko sao, pix nó gửi code về thì cứ phan thôi, có phải tại mình đâu :))

Không phải tại mình nhưng nó ban thì tội mình :binhsua80:

Up: vẫn lặp code xanh náh :binhsua85:

ôi mẹ ơi.cái code nk3gmn lặp hoài k biết là do sever hay do soft nữa:(( load khá 10ID speed 21.5

lặp code luân phiên, hết code này rồi đến code khác.....mình phang ESC tuốt....
Ps: 8id sp 21

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week