[P.I.X cập nhật số.53] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
Vừa vào gõ thử 1 Lúc mà vừa bác sỹ+ lặp code+ chó mèo, câu hỏi vs tam giác đỏ cũng lác đác xuất hiện..... 7ID full sp22 nha, bác nào liều thì vào chiến nhanh
Nghe sợ vãi ;)). Có làm ko ta. Pri mà lên thì lại buồn =))

Có bác nào bị lặp code 9n4678 không? Gõ được vài phút thì xảy ra tình trạng lặp code. Không dám gõ tiếp nữa.

Lặp code có (lặp trên các id khác nhau), tam giác hn xh hơi nhiều, code bs cũng dễ nhìn hơn mọi hôm. nói chung là chiến đc. 6id load vẫn vi vu nhé.

6 id full speed. Tam giác khá khá. Bác sĩ tập sự lác đác thôi, chiến được đa số. Code ngắn, dùng tốc độ lấy số lượng bù chất lượng vậy... :binhsua52:

tất cả lỗi đều hiển thì vào sáng ngày hôm nay !
p/s : có linh cảm xấu vào ngày 1/8 của PIX

9 acc sp 25 lặp code nhưng mà vào view thì vẫn xem đc bác sỹ lác đát như gió mát mùa xuân tưong đối dễ đọc :D ...tam giác đỏ cung khá ít không đáng kể vừa test mấy em ID mới xong :binhsua44:chắc pri hạ hết

Đã hết bác sĩ. 8-10 id load rất tốt, code ngắn dễ đánh, tam giác lác đác...

Trong 1 khoảng thời gian có 1 code lặp lại trên nhiều acc, vào view thử từng acc thì vẫn thấy bình thường, không vấn đề gì.

Chiến mạnh... :binhsua104:

ngồi hóng tiếp, không dám gõ ^^

lặp code màu xanh như quỷ, lúc lặp cùng proxy lúc lặp khác proxy làm 1 lần 4-5 code lặp liên tiếp có mún khìn hem nghỉ đi ngủ cho khỏe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,457
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom