SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Paypal mới thì mình với bác Nam cũng đã bàn bạc rồi, tiền cũng đã nạp rồi. Hiện giờ đã có thể online, tiền ra vào bình thường.

Với những bạn đã mở tranh chấp mình sẽ del acc các bạn để các bạn hoàn lại tiền qua acc paypal cũ bị limit, nếu các bạn muốn quay lại tham gia site có thể tạo lại acc và giao dịch trên paypal mới.

Với những bạn đã upgrade nhưng ko tranh chấp mình đánh giá cao sự tin tưởng và nhiệt tình của các bạn, mình xin chuyển toàn bộ main balance hiện tại của các bạn sang advertise balance- các bạn có thể sử dụng để quảng cáo link các bạn muốn đồng thời cũng là giúp đỡ site trong lúc khó khăn. Số tiền các bạn kiếm được sau đó mình sẽ tiến hành thanh toán bình thường.

Các bạn dùng PM, PZ không chịu tác động nào từ lần biến động này, vì biến động này site sẽ kéo dài event khởi động thêm 4 ngày, cho đến hết ngày 26/12/2014, coi như là thêm 1 event cho giáng sinh. Hy vọng các bạn sẽ tiếp tục giúp đỡ và đóng góp ý kiến để mình phát triển tốt site PTC này. Thanks
event j thế admin :D

theo cá nhân B thì thớt nên gửi những thắc mắc của mình về email [email protected] , chẳng hạn như nói về ý tưởng phát triển site và làm cách nào để thao mái giao dịch khi sử dụng Paypal

Hỏi ví dụ giao dịch bắt buộc phải Paypal Verified, 1 thành viên tối đa giao dịch bao nhiu $ 1 tuần, thực hiện tối đa bao nhiu giao dịch 1 ngày ...

Ko hẳn paypal lâu năm là ko mít, cứ như Pv và dig làm theo những jì paypal cần để an toàn...mấy cái này chắc thớt cũng biết rồi... hi vọng thớt phát triển site tốt hơn nữa

Ủa các bác cho em hỏi, em có dep thử ít $$ để test thử bằng pp mà sao mấy ngày rồi vẫn chưa có thông báo gì mới hết ạ??

Đã có thông tin j chưa mình đang muốn đầu tư tiếp
Cảm ơn bạn đã tin tưởng vào site! Nếu có ý định bạn nên tiếp tục đầu tư để thu về lợi nhuận như mình mong muốn nhé! Mọi việc đã trở về quỹ đạo! ;)

Ủa các bác cho em hỏi, em có dep thử ít $$ để test thử bằng pp mà sao mấy ngày rồi vẫn chưa có thông báo gì mới hết ạ??
Cái này admin sẽ xem xét lại, chắc chắn sẽ không để bạn bị thiệt thòi :)

acc của bạn là gì nhỉ, mấy hôm rồi pp bị limit bạn dep vô sao được.

Hy vọng sang pp mới không vấn đề gì ? Cậu cũng nên phòng trường hợp pp limit tiếp.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,937
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week