SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Sao lại tốt được :(. Thiếu ngày mà
Mình DEP vào ko đi mua REF trước mà đi up trước làm không mua đc Ref luôn. :D. Hnay cũng chỉ mua đc 100rr. hix
nhầm 375
gửi mail hay pm hỏi liền xem
mà mình nghĩ site này lợi nhuận k tốt lắm

lợi nhuận vừa vừa site mới sống đc lâu chứ lợi nhuận lớn mà chết sớm thì cũng vứt :D
grandbux cũng sông lâu thôi mà lợi nhuận nhiều hơn,uy tín hơn,có công ty,có trụ sở

nhầm 375
Hi vọng đứa con đầu lòng của mình không bị suy dinh dưỡng :D
@xonlineptc Bác kiểm tra lại cái bảng trong phần chi tiết click từng Ref trong phần Rented nhé. Mình thấy nó bị ẩn phía sau, không nhìn thấy được

Hi vọng đứa con đầu lòng của mình không bị suy dinh dưỡng :D
@xonlineptc Bác kiểm tra lại cái bảng trong phần chi tiết click từng Ref trong phần Rented nhé. Mình thấy nó bị ẩn phía sau, không nhìn thấy đượcView attachment 44211
mà bạn dep vô bao nhiêu vậy

Nghe nói thằng Grandbux nợ nần dữ lắm đó...:D
nợ nần gì ạ
tại em thấy nó cũng uy tín mà mấy bác pro đầu tư vào nó dữ lắm

nợ nần gì ạ
tại em thấy nó cũng uy tín mà mấy bác pro đầu tư vào nó dữ lắm
Từ sau vụ bắt Verify thì có nhiều thông tin nói là trang web này đang trong tình trạng nợ nần (PTC Investigation)...nó sẽ tiếp tục thanh toán nhưng chắc không duy trì được lâu...vì lợi nhuận quá cao...:D

Từ sau vụ bắt Verify thì có nhiều thông tin nói là trang web này đang trong tình trạng nợ nần (PTC Investigation)...nó sẽ tiếp tục thanh toán nhưng chắc không duy trì được lâu...vì lợi nhuận quá cao...:D
định dep vô để nâng cấp mà nghe bạn nói vậy nên chắc thôi nhưng đang hoang mang k biết nên đầu tư cái nào lợi nhuận ổn định,k scam,tên miền vài năm
mong bạn chỉ giáo

định dep vô để nâng cấp mà nghe bạn nói vậy nên chắc thôi nhưng đang hoang mang k biết nên đầu tư cái nào lợi nhuận ổn định,k scam,tên miền vài năm
mong bạn chỉ giáo
2 bác nên đọc lại điều khoản Rules mới ở box PTC ... comment " xém " liên quan nhiều wá -_-

2 bác nên đọc lại điều khoản Rules mới ở box PTC ... comment " xém " liên quan nhiều wá -_-
xin lỗi mod đừng ban mình nha

mong bạn chỉ giáo

đầu tư vào onstartx luôn đi bác, thớt ko làm bác thất vọng đâu :rolleyes:

mình cancel và update về advertiser balance như mình đã thông báo mà bạn, hy vọng bạn thông cảm giúp mình trong lúc khó khăn, các yêu cầu thanh toán sau của bạn sẽ bình thường.
chưa thấy bác update thông tin lên cho member nước ngoài biết o_Oo_O, mấy ngày nay forum khá trầm, toàn e spam :p:p

chưa thấy bác update thông tin lên cho member nước ngoài biết o_Oo_O, mấy ngày nay forum khá trầm, toàn e spam :p:p
Member nước ngoài thì thôi bạn ạ, họ cũng ko cần biết những vấn đề nhạy cảm như thế làm gì, còn forum thì cứ từ từ thôi, chắc tại họ ít thấy ai post proof đó mà.

nhầm 375
sao mà không tốt hả bạn :eek::eek:
bạn chơi thử đi, site mới ra nên lợi nhuận vẫn còn cao:rolleyes::rolleyes:, chứ đến khi site ổn định thì không kiếm được như hiện tại đâu :D:D

sao mà không tốt hả bạn :eek::eek:
bạn chơi thử đi, site mới ra nên lợi nhuận vẫn còn cao:rolleyes::rolleyes:, chứ đến khi site ổn định thì không kiếm được như hiện tại đâu :D:D
chưa dám chơi,đợi 1 thời gian nữa nếu site pay nhiều và đều dều thì dep vào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week