SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Up ngay Gold ủng hộ thớt. Hi vọng lần đầu up món PTC không bị thất vọng. Chúc thớt làm ăn phát đạt và đem lại cho anh em box PTC niềm vui trước năm mới :)

Up ngay Gold ủng hộ thớt. Hi vọng lần đầu up món PTC không bị thất vọng. Chúc thớt làm ăn phát đạt và đem lại cho anh em box PTC niềm vui trước năm mới :)
Cho mình hỏi thêm. Vậy là phải DEP vào tài khoản Upgrade riêng và tài khoản Rent Ref riêng phải không ? @xonlineptc

Giúp mình cái này với :D
Cái thời gian thuê Ref là như thế nào ? Và đặt như thế nào ? Thanks!
giờ trên site là giờ UK (GMT + 0 ), bạn muốn thuê ref thời gian nào thì đặt mốc như vậy, và có 2 mốc trong ngày, ví dụ muốn thuê lúc 18h thì đặt mốc trên site là 11h (do giờ VN nhanh hơn 7 tiếng)

giờ trên site là giờ UK (GMT + 0 ), bạn muốn thuê ref thời gian nào thì đặt mốc như vậy, và có 2 mốc trong ngày, ví dụ muốn thuê lúc 18h thì đặt mốc trên site là 11h (do giờ VN nhanh hơn 7 tiếng)
Cảm ơn bạn nhiều

Bác thớt xem lại acc ptc9955 giùm - mình yêu cầu thanh toán mà tài khoản bác bị limit nên hủy withdraw, hủy tiền không về account balance mà mình thấy nhảy vô advertise blance

Bác thớt xem lại acc ptc9955 giùm - mình yêu cầu thanh toán mà tài khoản bác bị limit nên hủy withdraw, hủy tiền không về account balance mà mình thấy nhảy vô advertise blance
mình cancel và update về advertiser balance như mình đã thông báo mà bạn, hy vọng bạn thông cảm giúp mình trong lúc khó khăn, các yêu cầu thanh toán sau của bạn sẽ bình thường.

mình cancel và update về advertiser balance như mình đã thông báo mà bạn, hy vọng bạn thông cảm giúp mình trong lúc khó khăn, các yêu cầu thanh toán sau của bạn sẽ bình thường.
anh nên cho các phần update mới lên #1 cho mọi người dễ theo dõi :D

Rồi vậy là xác định lỗ rồi - 1 tháng 20$ lời có 10$ mà làm zay là die rồi

Rồi vậy là xác định lỗ rồi - 1 tháng 20$ lời có 10$ mà làm zay là die rồi
chấp nhận lỗ để qua khó khăn thì sao không thử lỗ một lần đi cậu :(

E gửi bác thớt đứa con đầu lòng nhé.
Up Gold hôm qua, hôm nay mới mua được REF :(
Mà e thấy time của e sao lại là 357 ngày mà không phải là 365 nhỉ ?

E gửi bác thớt đứa con đầu lòng nhé.
Up Gold hôm qua, hôm nay mới mua được REF :(
Mà e thấy time của e sao lại là 357 ngày mà không phải là 365 nhỉ ?
thế càng tốt bạn còn than vãn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week