SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Chào các bạn,

Dạo này PTC xuống dốc quá nên mình đã mạnh dạn mở site PTC : http://www.onstartx.com

Đây là website mà mình đầu tư tỉ mỉ và tâm huyết từ server, bảo mật, giao diện, script cho đến các tính năng và là dự án dài hạn, mình giới thiệu lên đây để mong được các bạn góp ý.
Mục tiêu của mình là rất rõ ràng, ae VN với nhau nên nếu bạn nào chơi thì hy vọng các bạn không cheat, mình hiểu các mánh khóe cheat nên mình tự tin là bắt được các bạn, tới lúc đó ae mất vui.:p

Mình ko có gì nhiều để giới thiệu về site cũng ko giỏi văn vẻ hoa lá cành mấy, có hay dở như nào các bạn có thể truy cập trực tiếp vào site là nhận thấy luôn.
Topic này nếu bạn nào cần trợ giúp, thắc mắc gì comment vào đây mình sẽ trả lời trực tiếp.:p

Hy vọng được các bạn giúp đỡ vì sự phát triên chung của PTC VN.

Có bấy nhiêu thôi, giờ lót nilon hóng gạch đá của các bạn.:rolleyes:

Hello, pro mở site PTC rùi hả :D lâu rồi ko gặp nha :D

@yellowsun64: bác có DR nào tên là dipkiss trước khi bác bị del tài khoản ko, người này send 2 ticket đòi add upline cho bác. Bác cũng biết yêu cầu change upline là ko thể, và mình đã thông báo sau khi có chiều hướng phục hồi paypal mới nhưng bác vẫn dispute cho nên mình del acc bác.
Sao bác ko chỉ downline của bác nhỉ :p
Mình tuyển ref trên emoneyspace! Cũng đang rất mệt vì cái vụ đó...
Hồi trước bạn bảo hãy dispute đi thì mình mới dispute còn lại thông tin thì cũng không phải ngày nào cũng onl được để đọc, giờ bạn del acc mình thì cũng chịu :oops:
Có 1 ông ref là matilda8 nữa nếu được thì bạn del hộ mình để họ reg lại...
Thanks!

Mình tuyển ref trên emoneyspace! Cũng đang rất mệt vì cái vụ đó...
Hồi trước bạn bảo hãy dispute đi thì mình mới dispute còn lại thông tin thì cũng không phải ngày nào cũng onl được để đọc, giờ bạn del acc mình thì cũng chịu :oops:
Có 1 ông ref là matilda8 nữa nếu được thì bạn del hộ mình để họ reg lại...
Thanks!
khi paypal ăn limit mình ko tìm được giải pháp nên kêu gọi các bạn dispute, tới khi mọi thứ ok bạn cũng biết và có thể cancel dispute nhưng bạn ko, do đó tất nhiên mình del acc bạn như đã thông báo. Các yêu cầu thay đổi upline là ko được chấp nhận, trừ những lý do đặc biệt mình sẽ ko tuỳ tiện del acc của thành viên.

Mọi thứ đã qa r tôi cũng không tranh cãi lại nữa mất thời gian!!
Chỉ hi vọng đừng xảy ra lần 2!
Còn nếu bạn không có giải pháp nào để change upline, kể cả việc del acc theo yêu cầu của họ thì để tôi nói lại bên kia.
Hết!

vạn sự khởi đầu nan, chúc mừng bác đã vượt qua được giai đoạn này, hôm nay mới mò vào topic này của bác, mai phải upgrade mới được

Còn nếu bạn không có giải pháp nào để change upline, kể cả việc del acc theo yêu cầu của họ thì để tôi nói lại bên kia.
Bạn kêu họ bỏ acc cũ reg acc mới dùng link của bạn thôi, change upline mình làm được, del acc của họ mình cũng làm được nhưng không thể phá vỡ nguyên tắc vì nó sẽ là tiền lệ xấu, 1p là reg được acc mới chứ có gì khó khăn đâu.

not mêet the requicuorement đó, ko được hưởng clik ref, hình đó chụp cuói ngày đó
Có vẻ hôm trước bạn ko click đủ 4 ads màu da cam (Fixed ads), mình đã lưu ý là Fixed ads mới là ads chính, mặc dù nó chỉ có giá trị 0.001 cho thành viên ST.

sao mình nộp vào rồi có hiện invest 10 $ mà không dùng được .hic . Khó sử dụng quá
bạn dep 10$ vào upgrade balance, chỉ dùng để upgrade thôi nhé, tại onstartx bạn muốn rent phải add vô rental balance, nếu ý bạn là dep để rent RR thì báo lại để mình chuyển cho bạn, nhưng lần sau nếu có thì chú ý nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,165
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week