SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
hi vọng là cậu ấy sẽ duy trì được

hic sao cuối năm mà trắc trở liên tục vậy trời,chơi site nào cũng trục trặc, hic

Dù có khó khăn nhiều nhưng em vẫn luôn ủng hộ bác, ủng hộ 1 site Việt trong sạch cho anh em MMO đầu tư kiếm $ Tết :p

đọc mấy pages xoắn não luôn chớ :v

hóng ^^ à mà Paypal dùng cho site thớt là Paypal tạo mới à @.@

Thì để cho cái tên paygate cho nó chuyên nghiệp =))
Rút kinh nghiệm mình mà có dự định mở site PTC thì phải tạo acc PP trc mấy tháng qá...

paypal trước dùng được ~5 tháng tuổi, ko hề mới, chẳng qua là paypal nó cũng kì thì VN và nó ghét PTC thôi, mình có kế hoạch để ổn định tình hình, hy vọng sẽ được các bạn giúp đỡ.

paypal e định dùng tới đây là paypal 2.5 năm của bác Nam, sau khi ổn định tình hình e sẽ đầu tư paypal US hoặc UK để thanh toán instant, chơi online cứ phải instant mới kích thích bác ạ. Từ giờ đến chiều mai e sẽ báo lại cụ thể, các bác dispute rồi cứ giữ dispute, e sẽ del acc các bác để đảm bảo 100% thắng cho các bác.

paypal e định dùng tới đây là paypal 2.5 năm của bác Nam, sau khi ổn định tình hình e sẽ đầu tư paypal US hoặc UK để thanh toán instant, chơi online cứ phải instant mới kích thích bác ạ. Từ giờ đến chiều mai e sẽ báo lại cụ thể, các bác dispute rồi cứ giữ dispute, e sẽ del acc các bác để đảm bảo 100% thắng cho các bác.

qua đợt bão này, làm cái event cho ae để ăn mừng đi bác, em ủng hộ :p

Thanks các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ, nếu ko có gì thay đổi thì qua ngày mai sẽ lại ổn cả thôi.

Làm tiệc mừng fát :D
Lỡ dispute cái acc PP cũ của bạn r giờ sao đây o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209