Offer thực sự không dễ ăn,các newbie đừng ảo tưởng

solo mà được ít vậy pro. mà thích thì tuyển ref dễ ợt có gì đâu khó, cơ bản là có vốn không thôi. mình mới làm off có hơn 3 tháng, solo ngày 100$ là bình thường, tới tháng trừ nọ kia cũng được 2k, chả có sư phụ nào cả. à mà có: google :D

PS: chém gió đấy, em cũng là newbie :confused:
kinh con so dang mo uoc

chuẩn rồi,
nghề nào cũng vậy thôi. Kinh nghiệm tích lũy dần dần, ai là pro thì cũng có "tiểu xảo" "tut" riêng cho mình để làm tốt hơn người khác. Và tất nhiên cái đó chả phải là ai dạy ai mà là tích lũy dần dần sau mỗi lần "khảo nghiệm" thôi.

giống như captcha bây giờ, member mới thì 99% sẽ bỏ cuộc, member cũ mà chưa lên đến "pro" thì sẽ nói là khó khăn này nọ. nhưng member pro rồi thì làm việc vẫn vậy chả có gì thay đổi cả :p Vẫn ngon ăn như ngày nào, ngày cày hơn chục $ rồi tối tiền về túi , chả phải lo nghĩ, rủi ro gì hết ^^
mình cũng là 1 fan trung thành của capcha :) , mặc dù bây giờ có lúc mình làm đc 150$/ 1 ngày , nhưng mà đối với mình capcha vẫn mãi là công việc mà mình yêu quí nhất , và những member đang làm capcha mình cũng rất tôn trọng và quý mến , cho dù sau này có làm đc nhìu $ hơn nữa, thì mình cũng ko bao giờ thay đổi suy nghĩ này ^^

mình cũng là 1 fan trung thành của capcha :) , mặc dù bây giờ có lúc mình làm đc 150$/ 1 ngày , nhưng mà đối với mình capcha vẫn mãi là công việc mà mình yêu quí nhất , cà những member đang làm capcha mình cũng rất tôn trọng , cho dù sau này có làm nhìu hơn nữa, thì mình cũng ko bao giờ thay đổi suy nghĩ này ^^
captcha muôn năm :cool:

Nói chung e nói một câu như này các Pro bỏ qua cho.

Nếu thực sự đam mê Internet thì hãy làm, còn ko thì bỏ đi ko lại tốn time. Lúc nào rèn luyện đc cái tính ngồi trước máy tính chỉ ngồi nhìn thôi đã hạnh phúc thì hãy quay lại. Chứ chỉ nghĩ đến $$$$$$ thôi thì rút cuộc chả làm đc gì đâu. Sư phụ à: Google nhanh hơn.

cái gì cũng có giá của nó chứ các bác. chịu khó tìm tòi học hỏi thì bít kinh nghiệm làm thoy, chứ ngồi đó kêu khó này nọ thi khó kiếm được bát cơm thời nay lắm :D

trước nó cũng ngon giờ ăn ẩu quá nên nó mới nát như vậy thôi

cái gì cũng có giá của nó chứ các bác. chịu khó tìm tòi học hỏi thì bít kinh nghiệm làm thoy, chứ ngồi đó kêu khó này nọ thi khó kiếm được bát cơm thời nay lắm :D
hi
Chắc vậy. Nhưng mà tui đã suy nghĩ lại và sẽ không bỏ time làm off nữa,thay vào đó học code để sau này kiếm cơm :)

Bí mật thì sẽ vẫn là bí mật, khi nào bật mí thì nó sẽ nổ tung
Nhưng chắc ko ai bật mí đâu hà hà

solo mà được ít vậy pro. mà thích thì tuyển ref dễ ợt có gì đâu khó, cơ bản là có vốn không thôi. mình mới làm off có hơn 3 tháng, solo ngày 100$ là bình thường, tới tháng trừ nọ kia cũng được 2k, chả có sư phụ nào cả. à mà có: google :D

PS: chém gió đấy, em cũng là newbie :confused:
a chơi site nào vậy chỉ e với thank a

Nếu cứ nghĩ như thế này thì bạn sẽ chả làm đc cái gì hết. Hãy làm tất cả trước khi nghĩ đến tiền bạn sẽ thành công. Hãy nghĩ nó như một trò chơi và bạn thực sự thích nó. Nó sẽ trả ơn cho bạn bằng việc tiền lên.

Mình thấy Offf khá dễ, làm cái quái gì cũng ra tiền. Dạo này bận quá ko có time làm nhưng thấy OFF cũng tương đối dễ mặc dù mình mới tham gia MMO có vài tháng.
Bác có nhận đệ ko :d

Nếu thấy khó quá thì chuyển qua OFF PPD đi. Đơn giản mà ko hại não. Theo nguyên lý mình nghĩ chỉ có các công việc nhỏ sau:

- ĐK tài khoản.
- Upload files.
- Copy link vào Notepad chuẩn bị làm việc.
- Xóa cokie
- Socks IP US
- Bắt đầu dán link lên trình duyệt và làm off rồi download.

Mỗi con OFF nếu mạng nhanh bạn mất khoảng 10p. Mình xài VPS thấy mất khoảng chừng đó. Mỗi con bạn nhận đc hơn 1$. 1h có 60 phút. Nghĩa là 6 x 1 = 6$. Một ngày làm đ bao nhiêu H thì ko biết.
Bác làm nét nào mà kinh vậy 1 con hơn 1$ lận, cho em theo với :D

Lam 10 nam roi chua thay bi benh tri~ :D Moi ngay bat may len lam tam 10 net - moi net kiem tam 100 $ ngay kiem 1000 $ thang kiem duoc 30.000 $ cung duoc 600.000.000 / thang thang nao lam nhieu thi kiem duoc 1 ty ? Vua ngoi choi thang kiem vai tram trieu ngon vai ~ :D Offfer cha phai lam gi ca chi bat may len click - den thang nhan tien ty? Qua don gian phai ko nao ;)
Chém kinh quá ta
@@!

toptic nay toan cao thu chem gio, nhung ma cao thu that chac ko co time de vao day chem. các bác thấy em phán đúng ko

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back