Got Paid off mmo share cho mem kiếm 50$/ day

Status
Not open for further replies.

buonqua

Senior
Reactions
227
MR
0.274
ĐI UỐNG RƯỢU CŨNG KO YÊN . CHUẨN 1 CÂU NHÉ . SHARE KO LẤY CỦA AI 1 XU . CÒN AI MÀ THẤY GHEN ĂN TỨC Ở THÌ STOP NHÉ . VẤN ĐỀ CHỈ SHARE VÀ SHARE CHO AI BIẾT CHEAT , BIẾT ĂN VÀ KO THAM . TRÁNH CÁC SITE NÓ GHÉT IP VN . OK ĐÃ SHARE CHO 1 BẠN VÀ ĐÃ CMT TRONG PIC . STOP ALL.

EDIT lần cuối

dfdfd.JPG firecash.org từ năm 2010 đến giờ vẫn live và paid đều đặn . vẫn đề là biết ăn nó hay ko . các site gpt hay PTU, PTS, PPd
hot như sharecash, fileice . linkbuck. firecash......
vẫn hot bên các 4rum nc ngoài . các bạn nên tự hỏi tại sao nó ăn đc mình ko ăn đc
còn ai tin ko thì tùy . nản rồi stop . mod close luôn cũng đc

em mới tham gia mmo từ hồi tháng 6 :binhsua58:. mmo đúng là chỗ kiếm tiền quá đã :binhsua162:
mải mê kiếm tiền mà đã quên đi cuộc sống thực còn nhiều điều quan trọng :binhsua117:Thời gian dành hết cho mmo khiến cả ny cũng đã xa em :binhsua80:buồn , đau khổ , chênh vênh :binhsua74:nay muốn làm lại với thực tại . em share cho anh em tất cả những gì e biết cách kiếm 50$/ day không khó :binhsua22:

e chỉ share cho 5 bạn nào là sinh viên như em . kiếm tiền lo ăn học nhé :binhsua32:
các bạn comment pic nhé :binhsua46:

BONUS các bợn bài hát

" Đổ lỗi ". ÂN khải Minh
" a đã quá vô tư và trờ thành kẻ vô tâm " :binhsua23:

Last edited by a moderator:
cho 1 slot dc k thớt:binhsua58:

share mình với , cũng sinh viên muốn kiếm thêm đây,mới tham gia MMO nên chưa có kinh nghiệm mấy,rất mong dc bạn quan tâm chia sẻ,thanks

cho mình xin 1 slot nhé, cạp mòn con mắt speed ngu ngày 3->4 tiếng kiếm dc có 2->2.5$
:m017: chưa kể những buối sáng lạnh buốt giá
:m196: khiên đôi tay cứng ngắc, ko đánh nổi :(( thế là phải nhịn ăn. người còm nhom như cây tăm chuẩn bị nhập hội FA :m204:.
Hy vọng nhờ cái tut của bác mà em cải thiện dc cuộc sống
:m040:

Last edited by a moderator:
Cái hình nhỏ quá bạn ơi.... mình cũn mới vào cái MMO này... có chi chỉ giáo với... :binhsua57:

share ta với bợn,biết ai rồi nhá:kobiet:

cẩn thận củi lửa đấy nhé ae. nick clone mới tạo mà kiếm 50$/ ngày à. pro cũng chắc đã chưa nổi :binhsua53::binhsua53: lương ngang giám đốc mie rồi :binhsua50:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,791
171,859
Latest member
businesstrends
Back
Top Bottom