Got Paid off mmo share cho mem kiếm 50$/ day

Status
Not open for further replies.
ước j mình được như anh ấy :binhsua04:

cheat một lúc 3acc thế mà còn chửi ai nữa pro, tự trách mình trước đi đã. chém ngày 10$ click cho nó vẫn paid như lê duẫn bạn ah, chịu khó click nhé

Minh đang lạc lối.... cạp miệt mài mới dc có 2.5$ :(...
:binhsua04:

đang hi vọng có 1 ngã rẽ mới... 1 con đường mới...

hi vọng sẽ được cánh tay của bạn đưa ra và mình sẽ nắm chặt nó ... giúp mình

yahoo : nh0c_hamch0i_9x
01697169591

Mình muốn nói rõ hơn ý kiến của mình..
VIỆC TẠO RA CÁC TOOL GIÚP CHO VIỆC LÀM VIỆC CHÂN CHÍNH HIỆU QUẢ HƠN THEO QUAN NIỆM CỦA MÌNH CHỈ LÀ CẢI TIẾN ĐỂ GIẢI PHÓNG SỨC LAO ĐỘNG THÔI, GIỐNG NHƯ CON NGƯỜI CHUYỂN TỪ LÀM VIỆC THỦ CÔNG SANG LAO ĐỘNG BẰNG MÁY MÓC VẬY.
CÒN VIỆC CHEAT TỰ REG NICK CHO NHAU, NHẬN, TRAO ĐỔI TIỀN BẨN, KIẾM TIỀN TỪ CÁC TRANG LÀM OFF KO CHO PHÉP MÌNH LÀM, NHÂT LÀ NHIỀU ĐẾN 50$/ngày * 10 mem VIỆT NAM CÙNG LÀM THÔI thì thế nào cũng bị phát hiện, kiểu chụp giật đấy mình ko ham hố.

Last edited by a moderator:
VIỆC TẠO RA CÁC TOOL GIÚP CHO VIỆC LÀM VIỆC CHÂN CHÍNH HIỆU QUẢ HƠN THEO QUAN NIỆM CỦA MÌNH CHỈ LÀ CẢI TIẾN ĐỂ GIẢI PHÓNG SỨC LAO ĐỘNG THÔI, GIỐNG NHƯ CON NGƯỜI CHUYỂN TỪ LÀM VIỆC THỦ CÔNG SANG LAO ĐỘNG BẰNG MÁY MÓC VẬY.
CÒN VIỆC CHEAT TỰ REG NICK CHO NHAU, NHẬN, TRAO ĐỔI TIỀN BẨN, KIẾM TIỀN TỪ CÁC TRANG LÀM OFF KO CHO PHÉP MÌNH LÀM, NHÂT LÀ NHIỀU ĐẾN 50$/ngày * 10 mem VIỆT NAM CÙNG LÀM THÔI thì thế nào cũng bị phát hiện, kiểu chụp giật đấy mình ko ham hố.
:binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53:

Thấy bài của bạn.Tớ cũng bon chen vào đăng kí 1 acc.Nhìn hình cũng đủ biết bạn tên kenvin nằm top 3 vào ngày hôm đó.Đang định up thử 1 file rồi làm.Nhìn vào User mới đăng kí.Thấy 1 tên Việt Nam.Thôi tự hiểu lại đi ra."Đoàn quân việt nam đi"...Đi đâu là nát đó :binhsua48:

trời các cậu không để ý chứ thàng kevinnumberone là ai mà một đêm nó chém lên $250
ngày sau tớ có 10$ định rút về mà bị onhold, sau đó nó ko paid luôn, chán quá ah

Bạn nói ngu zị k sợ ng ta cười vô mặt à :))
Đã MMO đã chấp nhận rủi ro

:binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53:
Ý cậu là gì ??? Theo mình nếu mình làm vậy chỉ là làm nhất thời kiếm tí tiền vốn rồi kiếm chỗ để đổ vốn đầu tư cho sinh lời thôi chứ không phải con đường lâu dài, mãi mãi mà mình xác định. Mà số tiền vốn ấy đi đầu tư thì thường là " đen " lắm, ko đầu tư để tiền đó tiêu thì tiền dễ kiếm thường dễ tiêu, tiêu hoang lắm, làm sao giàu được.
Các cậu xác định con đường MMO là làm cheater mãi à.
Mình ko biết ý các bạn ra sao nhưng m xác đinh : là làm MMO là tay trái và thành công đối với mình là cho mọi thứ vào form, hoạt động ổn định kiếm 5-10$/3-5h online 1 ngày với cường độ làm việc vừa phải la đủ, còn phát triển được hơn thì tính sau, mục tiêu trước mắt cứ là kiếm được thế đã, m là new bie.
Tất nhiên là con đường lâu dài, chân chính đặt lên trên hết, kể cả nếu các site bắt mem Việt Nam đầu tư tiền mình cũng đầu tư nếu thấy khả thi, để họ thấy mình sẵn lòng muốn hợp tác cùng họ tạo lợi ích cho cả 2.
M không thích chơi cheat để được chơi những trang cấm Việt Nam tham gia, chỉ làm lợi cho mình mà gây bất lợi cho người ta, đấy là ý kiến của mình, mình đặt công bằng lên trên hết, đôi bên cùng có lợi mới làm, đó là con đường lâu dài.
Mục tiêu chính hàng đầu của mình vẫn là 1 công việc đàng hoàng, ổn định ở bên ngoài, người thật tiền thật.
Đấy là ý kiến chủ quan của mình, xem ra có vẻ không hơp bị các bác gạch đá ác nhỉ :binhsua12:
Tìm một con đường, tìm một lối đi :binhsua17::binhsua17:

Last edited by a moderator:
mình đang là sinh viên ! bạn có kinh nghiệm gì thì share cho mình với! cuộc đời SV vất vả quá! cái ví tiền lúc nào cũng trống rỗng hix

Ý cậu là gì ??? Theo mình nếu mình làm vậy chỉ là làm nhất thời kiếm tí tiền vốn rồi kiếm chỗ để đổ vốn đầu tư cho sinh lời thôi chứ không phải con đường lâu dài, mãi mãi mà mình xác định. Mà số tiền vốn ấy đi đầu tư thì thường là " đen " lắm, ko đầu tư để tiền đó tiêu thì tiền dễ kiếm thường dễ tiêu, tiêu hoang lắm, làm sao giàu được.
Mình ko biết ý các bạn ra sao nhưng m xác đinh : là làm MMO là tay trái và thành công đối với mình là cho mọi thứ vào form, hoạt động ổn định kiếm 5-10$/3-5h online 1 ngày với cường độ làm việc vừa phải la đủ, còn phát triển được hơn thì tính sau, mục tiêu trước mắt cứ là kiếm được thế đã, m là new bie.
Tất nhiên là con đường lâu dài, chân chính đặt lên trên hết, kể cả nếu các site bắt mem Việt Nam đầu tư tiền mình cũng đầu tư nếu thấy khả thi, để họ thấy mình sẵn lòng muốn hợp tác cùng họ tạo lợi ích cho cả 2.
M không thích chơi cheat để được chơi những trang cấm Việt Nam tham gia, chỉ làm lợi cho mình mà gây bất lợi cho người ta, đấy là ý kiến của mình, mình đặt công bằng lên trên hết, đôi bên cùng có lợi mới làm, đó là con đường lâu dài.
Mục tiêu chính hàng đầu của mình vẫn là 1 công việc đàng hoàng, ổn định ở bên ngoài, người thật tiền thật.
Đấy là ý kiến chủ quan của mình, xem ra có vẻ không hơp bị các bác gạch đá ác nhỉ :binhsua12:

Nói nhảm cái gì thế bạn, hành động và hành động để chứng minh đi, đừng ngồi nói xàm. Cmt trc còn nói ng khác chỉ dạy kiếm tiền mà h dạy đời à. Kiến thức về mmo tới đâu mà nguy hiểm thế, bom nổ to quá đó :)

giống suy nghĩ của mình nữa năm trc . haizzzzz :binhsua08: :binhsua08:

Phán như thánh.......................

Bị nhiều gạch quá, mình chơi PTC không biết gì về làm off cả thấy có toipic hot nên tò mò vào hỏi xem kinh nghiệm thôi, ai dè phải cheat mạnh nên thôi, mình cũng không xin share nữa.

Giờ chỉ chú tâm vào PTC thôi, m mới lên 4rum tìm hiểu được mấy ngày thôi nên có gì các bác thông cảm.
Theo như m biết thì ngày xưa có nick emgainho1991 đó, kiếm tiền vào hàng siêu khủng mà đâu có cần cheat chiếc gì đâu, những người như thế đáng để học tập, đấy cũng là con đường mình muốn đi theo.
Tiếc là vào đây, biết chậm quá, nếu không đã xin chỉ giáo rầu.
Ai cũng có quan điểm riêng của mình không hợp tai, gai mắt, các bác cứ việc gạch đá.
Emgainho1991 giờ ở đâu rồi ta, có ai biết ko ? add cái nick yh mà chả bao giờ thấy sáng :binhsua10:

thôi close topic đi mod ơi. để như này chả làm gi cả.:m107:

MMO làm lâu mới biết nó ko lâu dài, cho nên làm chân chính hay cheat là do sự khôn ngoan của mỗi người. Có những cái làm nghiêm túc thì nhiều tiền, có những cái phải cheat mới có nhiều tiền. Giống như khi làm offer đã là cheat rồi, ko cheat làm sao có tiền được khi quy định là mỗi con off chỉ được làm 1 lần trên 1 IP? Cho nên làm MMO mà bảo làm chân chính lương thiện đúng quý tắc mỗi site thì hơi khó, vì cho dù có làm đúng thì đến thời điểm nào đó admin cũng sẽ scam (điển hình PTU có filesonic, fileserve. Invest có Zeek, off thì nhiều rồi khỏi nói).

hầu hết những bạn trong topic này xin share vì sv, nghèo, bla bla.....đều là men 100%
t thấy tội nghiệp cho những anh chàng mà phải kể nghèo kể khổ để mong người khác động lòng thương :)

Bị nhiều gạch quá, mình chơi PTC không biết gì về làm off cả thấy có toipic hot nên tò mò vào hỏi xem kinh nghiệm thôi, ai dè phải cheat mạnh nên thôi, mình cũng không xin share nữa.

Giờ chỉ chú tâm vào PTC thôi, m mới lên 4rum tìm hiểu được mấy ngày thôi nên có gì các bác thông cảm.
Theo như m biết thì ngày xưa có nick emgainho1991 đó, kiếm tiền vào hàng siêu khủng mà đâu có cần cheat chiếc gì đâu, những người như thế đáng để học tập, đấy cũng là con đường mình muốn đi theo.
Tiếc là vào đây, biết chậm quá, nếu không đã xin chỉ giáo rầu.
Ai cũng có quan điểm riêng của mình không hợp tai, gai mắt, các bác cứ việc gạch đá.
Emgainho1991 giờ ở đâu rồi ta, có ai biết ko ? add cái nick yh mà chả bao giờ thấy sáng :binhsua10:

nói chung là bạn chưa chuyên tâm tu nghiệp mmo lắm nên rất lơ tơ mơ, cứ sống ở mmo một time nhìn lại thì sẽ chín chắn hơn tí! kaka

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week