Got Paid off mmo share cho mem kiếm 50$/ day

Status
Not open for further replies.
Mod close thôi tránh war nào :m020:
Bạn ấy có lòng thì bạn ấy muốn share cho nhiêu người là quyền của bạn ấy... Chúng ta comment ko có quyền đòi hỏi là phải share cho bao nhiêu người và phải cho mình!

Thay mặt anh em dc bạn share thank nhé!

Mod close

Mod close thôi tránh war nào :m020:
Bạn ấy có lòng thì bạn ấy muốn share cho nhiêu người là quyền của bạn ấy... Chúng ta comment ko có quyền đòi hỏi là phải share cho bao nhiêu người và phải cho mình!

Thay mặt anh em dc bạn share thank nhé!

Mod close

Để đó cho mọi người chém gió tý đi, lâu lắm mới có topic hot thế này mà bạn.

vài lời tậm sự với các bạn mmo

có lẽ việc share này là sai lầm :binhsua140: Giờ mình cũng muốn gửi vài lời tới các bạn đang làm và muốn kiếm tiền từ online này :m070: Không cái gì là dễ kiếm cả và cái gì cũng có cái giá của nó hết .Làm mmo nên biết cân băng giữa ảo và thực . đừng quá hy vọng quá nhiều vào online này khi thấy các bạn khác kiếm được nhiều tiền :m070: Kiếm được nhiều thì giá phải trả cũng đắt lắm đấy :-<
Mình sinh viên năm 4 Học viện ngân hàng. qua tết cũng đi thực tập chắc ko gắn bó với mmo này mấy nữa :m070:

xác định rõ mmo chỉ là phụ giúp kiếm thêm cho cuộc sống thôi . tháng mmo tầm 5-6tr là chuyện đơn giản mà chịu khó tìm tòi thì sẽ được
Tìm công việc ổn định ngoài đời mà làm , rảnh làm mmo 1 tháng chắc tâm trân 10tr đủ cho các bạn sống thoải mãi rồi , đừng có ham hố , nên biết đâu là đủ cho mình sống thoải mãi :m070:
Giờ mình đang chơi GA chắc qua tết vẫn dành time cho nó , các bạn nên chơi nó nếu muốn lâu dài
stop hết ở đây nhé . Ai muốn gạch đá gì cũng được thanks cũng được
thanks all

có PM cho chủ thớt
xin site giống mấy trang như firecash này
mà không thấy trả lời nhỉ :D
mới biết firecash,uploadlee... :-s newbie quá
mong được chỉ giáo

Mình sẽ cố gắng làm theo tôn chỉ " keep walking & never give up" của mình, muốn thành công thì dù thế nào cũng sẽ cố gắng giữ bước đi và không bao giờ bỏ cuộc.
he vì thế nên mọi người hay chủ thớt có stop thì m vẫn cố xin 1 slot nữa.
Minh xin 1 slot nhé, xin đàng hoàng chứ không phải cố đấm ăn xôi hay xin bố thí nha vì ngay từ đầu thớt nói cho 5 người mà mới share có 2, quân tử nói lời phải giữ lấy lời.
Mình là người mới, lò dò lên diễn đàn tìm hiểu mới mấy hôm nay và đang rất cần học hỏi kinh nghiệm của các pro đi trước như chủ thớt về các lĩnh vực khác nhau của mmo .
Mình đang rất muốn giao lưu học hỏi từ các pro trong 4rum này mà các pro thì thường ẩn dật quá, lần này có pro xuất hiện mình sẽ không dễ dàng bỏ qua đâu, heh. Nói vật chứ tùy chủ thớt thôi, chủ thớt tốt bụng, quân tử giữ lời thì share mình nha, mình rất cảm ơn, cũng kophải ép bác thớt phải giữ lời share mới là quân tử đâu, thoải mái vui vẻ thì share n m thui, vậy nên nếu ko share thì cũng đừng nói năng gì đó quá lời xúc phạm mình nhé. Vậy thôi, thanks.
Yahoo : xxxboybanana91xxx
Mail : [email protected]

PS : E cũng đang thất tình như thớt đây, buồn quá là buồn, không tả nổi khi mà mình là đứa làm sai. Chính thức quen là 25/7/2011, qua bao giai đoạn vỡ lại lành, lành lại vỡ, vỡ lại lành, tưởng như đã nắm trong tay nhưchir 1 chút nữa thôi, vậy mà còn để tuột mất, tin nhắn cuối cùng theo kiểu nc bt cũng châm dứt vào ~25/7/2012 giờ thì ân hận cũng chả thay đổi được gì nữa rồi, biết vậy mà cũng chả quên được, thế mới buồn thêm. Thế là 1 năm, còn từ đó đến giờ là nửa năm rồi đấy, hầu như ngày nào cũng thức đến nửa đêm gà gáy có khi cả đêm ko ngủ mà sáng vẫn dậy đi làm, trưa ko ngủ, làm việc gì cũng ko tập trung được, rảnh ra tí nào thì lại đâm đầu vào lap lúc ấy để mmo lúc ấy, ko có lap thì tự kỉ luôn, cứ tự dặn đi ngủ sớm mà cứ nhắm mắt vào lại nghĩ đến cái đứa trong ảnh kia buồn lăn lộn không tài nào ngủ được, lại nhảy vào FB của nó = 1 cái nick FB nặc danh dù chả có tin gì mới (Fb thì mình đã del sau bao ngày vật lộn khổ sở) dù chả có việc gì để làm vẫn cứ thức vovo tỉnh như sáo huhuhuhuhu 4 giờ sáng rồi đây này, nửa năm roài đây này, chưa biết bao giờ mới chấm dứt tình trạng này đây. Ôi giời ơi bác thớt ơi, bác đã khổ sở bằng em chưa hả bác thớt ơi:binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23:hay mới chyện nhỏ mâu thuẫn tí mà đã thất tình với cả bỏ cả MMO mà chán với cả nản rồi, còn nước còn tát bác ơi, còn yêu thì cố gắng đi, dù chỉ 1 lần thôi, bỏ cái sĩ diện đi, đừng để muộn quá như e, lúc nhận ra cố gắng thì cũng vô ích rồi, mà lúc ấy sĩ diện cũng chả còn, tóm lại là mât hết :binhsua28::binhsua28::binhsua28::binhsua28: giờ chả biết sẽ sống thế nào đây, đi đâu về đâu đây :binhsua29::binhsua29::binhsua29::binhsua29:

Thấy các bạn ham hố quá nhỉ...thui mình xin chốt lại một câu thế này:
nếu muốn kiếm 50$/day,,,OK các bạn hãy kiếm 1 site off uy tín,rate tàm tạm
đi rùi PM mình...mình chỉ cho đảm bảo ngày kiếm đc 50$.Y!M: chibinguyen_desu
chỉ ol lúc 11h30 thui nhé.12h30 đi ngủ rùi.
**********Đừng thấy mình là newbei
coi thường nhé bở vì
làm cái off này cái cần là phải bít xoay như chong chóng và phải quái thì ms kiếm ăn đc**********
:binhsua58::binhsua58::binhsua58::binhsua58::binhsua58::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua168:

Xoay cỡ nào củng chỉ đc vài đồng $ lẻ bởi vì đầu tư sock hma $ điện mạng vv..... sinh viên ai củng có nỗi khỗ riêng :binhsua58:

Sao Newbie cứ nghĩ đơn giản thế nhở :m020: ...Thấy nó bảo Share cứ đâm đầu vào ... :m003:
Nói thật đến như các bạn ngày các bạn làm 50$ >= 1 triệu / ngày :binhsua53:
Đã làm mmo là hiểu không có cái gì là ăn chắc là mãi mãi cả => thử nghĩ xem nếu có cái ăn ngon như thế liệu bạn có share ko???
1 triệu / 1 ngày => 1 tháng 30tr ??? Nói xin lỗi chứ Dis mẹ có hơn lương giám đốc :binhsua48:
Thêm 1 điều nữa nhé : ăn ngon như thế nó lôi bạn bè anh em họ hàng nhà nó vào bem chứ đến lượt các bạn ko???
Mình gà có thời gian trước cũng kha khá.Làm Off ngày 15-20$ ... Bạn bè nó biết nó còn hỏi còn bắt hướng dẫn theo với kia kìa
Lấy *** đâu ra đến lượt các bạn thế ???
Tốt nhất Mod Close đi cho lành *** :binhsua48:

Sao Newbie cứ nghĩ đơn giản thế nhở :m020: ...Thấy nó bảo Share cứ đâm đầu vào ... :m003:
Nói thật đến như các bạn ngày các bạn làm 50$ >= 1 triệu / ngày :binhsua53:
Đã làm mmo là hiểu không có cái gì là ăn chắc là mãi mãi cả => thử nghĩ xem nếu có cái ăn ngon như thế liệu bạn có share ko???
1 triệu / 1 ngày => 1 tháng 30tr ??? Nói xin lỗi chứ Dis mẹ có hơn lương giám đốc :binhsua48:
Thêm 1 điều nữa nhé : ăn ngon như thế nó lôi bạn bè anh em họ hàng nhà nó vào bem chứ đến lượt các bạn ko???
Mình gà có thời gian trước cũng kha khá.Làm Off ngày 15-20$ ... Bạn bè nó biết nó còn hỏi còn bắt hướng dẫn theo với kia kìa
Lấy *** đâu ra đến lượt các bạn thế ???
Tốt nhất Mod Close đi cho lành *** :binhsua48:

Ngôn ngữ hơi chát tí nhưng mình đồng ý với ý kiến nầy, mình cũng là một người tham gia mmo đã lâu cũng đã có thời điểm kiếm không dưới 50$/ ngày nhưng chỉ là nhất thời thôi, $ thì chẳng ai chê cả, ít thì muốn có nhiều hơn thôi, hiện nay mình chủ yếu hoạt động bên box cạp ngày cũng tàm tạm 10-15$ thui, muốn kiếm hơn cũng không được, trong thời buổi kt khó khăn cũng an phận vậy thôi, up cho MODE vào close nào:binhsua168:

Ngôn ngữ hơi chát tí nhưng mình đồng ý với ý kiến nầy, mình cũng là một người tham gia mmo đã lâu cũng đã có thời điểm kiếm không dưới 50$/ ngày nhưng chỉ là nhất thời thôi, $ thì chẳng ai chê cả, ít thì muốn có nhiều hơn thôi, hiện nay mình chủ yếu hoạt động bên box cạp ngày cũng tàm tạm 10-15$ thui, muốn kiếm hơn cũng không được, trong thời buổi kt khó khăn cũng an phận vậy thôi, up cho MODE vào close nào:binhsua168:
Bạn cạp mấy giờ mà 10-15$ ngày vậy :-s

Tất nhiên là ai cũng biết chả có gì là dễ dàng cả nhưng ít ra không kiếm nổi 50$ một ngày thì cố gắng 1 ngày online cũng kiếm được tầm 7,5$ trở lên đã là thành công lắm rồi, tương đương với 8h làm hành chính của 1 người đi làm có lương khá đấy, vậy nên con số 7.5$ là rất khả thi. Hơn nữa số tiền mmo kiếm được thì rất rất khó, có khi hơn cả kiếm ở ngoài nhiều lần nhưng để mà tiêu thì cũng = tiền bên ngoài, nhưng lượng tiền kiếm được do MMO mà để dành và có hướng đầu tư khả thi, hiệu quả thì sẽ rất rất tuyệt vời đó, kiếm nhiều ít nhất thời gì cũng được hết, cái gì cũng có tính 2 mặt của nó tùy vào cách sử dụng của mỗi người mà nó trở thành tốt hay xấu chứ.
Tớ cũng chỉ cần đạt đên 5$ 1 ngày thôi mà còn chả được. Có ai chỉ cho không, mình ko thích gõ cạp nhé, còn các lĩnh vực khác thì ưu tiên từ đơn gian đến phức tạp, thời gian online ~3-5/ngày trở lên để kiếm 5$/ngày trở lên, ai pro có lòng tốt chỉ giáo giúp nhé, mình niu bai. Yahoo : xxxboybanana91xxx Mail : [email protected]

còn hướng dẫn ko bạn !! trước có lãnh 120$ từ thằng này ... mà bỏ lâu quá !! h làm lại ko có ai share :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week