Got Paid off mmo share cho mem kiếm 50$/ day

Status
Not open for further replies.
Xác nhận là làm offer 1 ngày có thể kiếm 50$ nhé.

Còn những gì chủ thớt share thì mình ko bit nó thế nào.

Chỉ mong mọi người đừng ném gạch đá nhiều quá.

Đời bây giờ nhiều kẻ xấu nhưng vẫn có những người tốt.

Âu thì thớt cũng có tấm lòng.

Nói chung lòng hại người thì ko nên có, nhưng đề phòng người thì lúc nào cũng phải cần :|

hài nhỉ. kêu 5ng mà chỉ cho 1. Đúng là bạn giỏi thật thì tốt nhất ngậm mồm mà ăn 1 mình đừng làm giao động mem

hài nhỉ. kêu 5ng mà chỉ cho 1. Đúng là bạn giỏi thật thì tốt nhất ngậm mồm mà ăn 1 mình đừng làm giao động mem
Bạn này có vẽ cay cú , Làm offer tối kỵ nhất là pub site . Người ta đả cho cai site rồi thì có vẽ share hết rồi , chứ chả nhẽ bạn muốn người ta chỉ bạn cách làm offer luôn @@ . Chủ thớt củng nói là chỉ share cho người biết làm offer đấy thôi

làm off firecash 1 ngày 50$ là bình thường, làm nhìu mà nó ko ban mới hay, ta có thời làm cả $170/ day mà, mà nó chỉ pay cho ta đc có 2 lần :))

xin 1 suất luơng với ạ

dạo này cày cuốc Mc Donalds vất vả quá mà lại còn bị thằng sếp mắng chửi như con...xin đại ca 1 suất để cải thiện bữa ăn hàng ngày ạ :(

Thế này nhé...trong 2 ngày hum qua và hum nay mình tìm hiểu từ nhiều ngồn trên net thì cóa thể khẳng định là cóa thể kiếm đc 50$/day từ thằng off.Tuy nhiên các bạn bít đấy k cóa cái gì là đơn giản và nhàn nhã cả vì đến ăn kum cũng còn phải nhai rùi nhuốt mà...cụ thể thì cũng k cóa gì...là vậy nè:
1---bít về sock cách tìm,check...
2---bít về fack IP,bít cách tạo info,bít dùng máy ảo,bít dùng form auto....
2---bít các trang off uy tín,rate TB là đc,..bít đến đoạn nào là đc..nói chung cái đầu thông minh chút(bít tùy biến)
3---va tất nhiên phải cheat thì ms kiếm ăn đc rùi...
túm lại là phải biết send gô gù,không ngại khó,thất bại k nản,chăm chỉ nhiệt tình cởi mở như mình....

---cóa thể thấy mình là newbei nên các bạn khinh những gì mình viết nhưng xin lỗi các bạn tuy mình ms tham gia mmo(trừ neobux ra) tuy nhiên mức $ hiện tại mình kiếm đc cũng là ao ước cảu nhìu người ạ.Và mình chỉ cần đến 2 ngày là nay đã làm đc off rùi,cái off mình làm đầu tiên là của cashfiesta...bạn nào mún chơi em này thì làm ref ủng hộ mình mình sẽ chỉ tận tình(các bạn pm:[email protected] mình sẽ send link ref cho các bạn đòng thời sẽ hướng dẫn các bạn cụthheerr...mình nghĩ rằng chỉ cần làm vài off của thằng này thì off các site # các bạn cũng quen thui.).Nếu mún chát trực tiếp các bạn ol vào 11h30 hàng ngày nhé.mình chỉ ol 1h vào buổi chưa trên Y!M thui.

tao nói cho mặt mày biết

nick yahoo mày tao cũng có . mà cái mặt mày tao cũng *** lạ gì nha . tao share cho 2 đứa rồi . còn cái loại như mày câm và biến ngay cho tao nhờ. chúng mày nghĩ lại coi. tao share 5 thằng . ok . ko vấn đề . nhưng những thằng ko đc share ghen ăn tức ở . thì quá nhiều . giống như mày đó con. thế cho nên share cho 2 ng là đủ rồi . còn những ng như mà im và lượn nha . chưa đủ tuổi nói với tao . ok

Thế này nhé...trong 2 ngày hum qua và hum nay mình tìm hiểu từ nhiều ngồn trên net thì cóa thể khẳng định là cóa thể kiếm đc 50$/day từ thằng off.Tuy nhiên các bạn bít đấy k cóa cái gì là đơn giản và nhàn nhã cả vì đến ăn kum cũng còn phải nhai rùi nhuốt mà...cụ thể thì cũng k cóa gì...là vậy nè:
1---bít về sock cách tìm,check...
2---bít về fack IP,bít cách tạo info,bít dùng máy ảo,bít dùng form auto....
2---bít các trang off uy tín,rate TB là đc,..bít đến đoạn nào là đc..nói chung cái đầu thông minh chút(bít tùy biến)
3---va tất nhiên phải cheat thì ms kiếm ăn đc rùi...
túm lại là phải biết send gô gù,không ngại khó,thất bại k nản,chăm chỉ nhiệt tình cởi mở như mình....

---cóa thể thấy mình là newbei nên các bạn khinh những gì mình viết nhưng xin lỗi các bạn tuy mình ms tham gia mmo(trừ neobux ra) tuy nhiên mức $ hiện tại mình kiếm đc cũng là ao ước cảu nhìu người ạ.Và mình chỉ cần đến 2 ngày là nay đã làm đc off rùi,cái off mình làm đầu tiên là của cashfiesta...bạn nào mún chơi em này thì làm ref ủng hộ mình mình sẽ chỉ tận tình(các bạn pm:[email protected] mình sẽ send link ref cho các bạn đòng thời sẽ hướng dẫn các bạn cụthheerr...mình nghĩ rằng chỉ cần làm vài off của thằng này thì off các site # các bạn cũng quen thui.).Nếu mún chát trực tiếp các bạn ol vào 11h30 hàng ngày nhé.mình chỉ ol 1h vào buổi chưa trên Y!M thui.

ok bạn nói đúng. ai chơi nhiều thì sẽ biết nhiều leader . team các dạng như PTU PTS. PPD...
những người như thế . 1 tháng họ chơi 3-4 site mỗi site tầm 2k . không thành vẫn đề. còn ai không hiểu thì đừng có ném gạch lung tung không vỡ đầu lúc nào ko hay đâu

thôi Chủ thead Share xong rồi CLose cho anh em đỡ thèm :))
Không lại chiến tranh ai được share thì vui vẻ
Ai không được share cũng vui vẻ nốt cần gì phải GATO làm gì :))
DÙ sao cũng thank chủ theard :binhsua50:

các bro tưởng share là đưa Lr hay paypal cho thớt send tiền vào à.site đã cho ở #1 kìa chiến đi thôi.đảm bảo 1 ngày làm 16 tiếng 50$ ngay.:so:

Cho mình 1 chân với bạn....

Trước mình cũng như bạn cày cuốc kiếm $, để rồi nhận ra 1 chân lý bất hủ "cố quá thì sẽ thành ng quá cố"... có $ rồi thì hưởng thụ đi bạn... muốn ăn chơi pm mình dắt đi xả stress ...

Last edited by a moderator:
Làm gì làm chứ cũng phải bỏ công sức ra hết, thất bại không nản kiên trì tới cùng thế nào cũng thành công ^^. Lớn hay nhỏ thì hok biết :binhsua50:

Làm trên bluestack với 1 số App như FMF, Getpaidappsfree, instant Paid... làm 16/24h thì trên 50$ đấy... :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week