Got Paid off mmo share cho mem kiếm 50$/ day

Status
Not open for further replies.
thôi... tớ nghĩ không nên chày cối... chủ topic muốn share cho ai là quyền của bạn ấy..! chúng ta kô có quyền đòi hỏi..!
nói thật,mình cũng là SV,nhìn cái foopt của bạn ấy mà thèm rỏ rãi..!!! mong ước của mình là chỉ = 1/5 cái thanh toán đó thôi..!
- thôi,mod vào close topic cho an toàn..!!! để thế này các newbie nghĩ ngày nghĩ đêm làm sao để đc như bạn ấy rồi lại đi làm bậy..!

Tất nhiên là ai cũng biết chả có gì là dễ dàng cả nhưng ít ra không kiếm nổi 50$ một ngày thì cố gắng 1 ngày online cũng kiếm được tầm 7,5$ trở lên đã là thành công lắm rồi, tương đương với 8h làm hành chính của 1 người đi làm có lương khá đấy, vậy nên con số 7.5$ là rất khả thi. Hơn nữa số tiền mmo kiếm được thì rất rất khó, có khi hơn cả kiếm ở ngoài nhiều lần nhưng để mà tiêu thì cũng = tiền bên ngoài, nhưng lượng tiền kiếm được do MMO mà để dành và có hướng đầu tư khả thi, hiệu quả thì sẽ rất rất tuyệt vời đó, kiếm nhiều ít nhất thời gì cũng được hết, cái gì cũng có tính 2 mặt của nó tùy vào cách sử dụng của mỗi người mà nó trở thành tốt hay xấu chứ.
Tớ cũng chỉ cần đạt đên 5$ 1 ngày thôi mà còn chả được. Có ai chỉ cho không, mình ko thích gõ cạp nhé, còn các lĩnh vực khác thì ưu tiên từ đơn gian đến phức tạp, thời gian online ~3-5/ngày trở lên để kiếm 5$/ngày trở lên, ai pro có lòng tốt chỉ giáo giúp nhé, mình niu bai. Yahoo : xxxboybanana91xxx Mail : [email protected]
onl 3-5h/1 ngày với newbie mà 5$ tại thời điểm này hơi khó bạn à.mình chiến offer hơn tháng rồi mà giờ chỉ 1$/1h thoai :D

Nói thật với các bạn đây chính là lí do mà rất nhiều pro muốn share kinh nghiệm, share tut nhưng lại sợ bị mọi người ném đá hội đồng:m020: sợ phí công viết bài, viết tut.
Chủ topic đã nói share thì hãy để những bạn được share đưa ra đánh giá cho chính xác.
PS: Đừng nhìn vào túi tiền người khác, hãy nhìn vào khả năng và công sức mình bỏ ra để chọn cho mình hướng đi tốt nhất.

Nói thật với các bạn đây chính là lí do mà rất nhiều pro muốn share kinh nghiệm, share tut nhưng lại sợ bị mọi người ném đá hội đồng:m020: sợ phí công viết bài, viết tut.
Chủ topic đã nói share thì hãy để những bạn được share đưa ra đánh giá cho chính xác.
PS: Đừng nhìn vào túi tiền người khác, hãy nhìn vào khả năng và công sức mình bỏ ra để chọn cho mình hướng đi tốt nhất.
:binhsua172: chuẩn rồi.close topic thoai

chuẩn như Lê Duẩn

Vấn đề là ăn các con off ở Firecash thế nào ??? Mình có test thử , Up 1 file lên xong sài Socks khác vào link dow, khi dow nó yêu cầu hoàn thành các con off, mình có làm và complate nhưng sao k thấy tiền nhảy T_T qá đau lòng

close thôi

nói thật hôm nay mình bị hold tiền 3 acc . 73$ . 134$ và 128$ .
lý do nó đã cạch ip VN. tối qua rút acc 134$ sớm tiền ko về báo hold . nay 2 acc kia ko thể login đc = ip VN => đủ hiểu
site này không phải mình mình làm . các mem VN kia cheat quá là "ngu" . họ reg acc tùm lum 1 acc nó check qua loa lần đầu. sau nó check kỹ lắm . ngày nào vào cũng thấy toàn user mới lên top . có mem cheat ngày hơn 100$. hôm sau nó thấy xuất hiện luôn => đủ hiểu
share cho các bạn các bạn có giũ đc nồi cơm mà ăn ko , hay đc 1 time là bỏ đi . tóm lại là các bạn thay đổi cách làm cheat nó ra hồn tý rồi hãy share .
các bạn nào đang làm site giống mình cũng gửi lời luôn. các bạn làm như thế thì đúng là quá thiểu năng :|
firecash nó chấp nhận lại ip VN thì giữ mà ăn nhé , đừng để mai mốt lại cấm VN :m070:

Last edited by a moderator:
firecash
Bác ơi cho em hỏi sao mấy cái offer trong nó ko kick vào lam dc vậy.
bác có thề chỉ em dc ko?
em ko cần anh chỉ cho em cách cheat mà chỉ cho em cách dow thui kaka
Yahoo em là : Trong_nghia545 nhé anh

lý do nó đã cạch ip VN. tối qua rút acc 134$ sớm tiền ko về báo hold . nay 2 acc kia ko thể login đc = ip VN => đủ hiểu
site này không phải mình mình làm . các mem VN kia cheat quá là "ngu" . họ reg acc tùm lum 1 acc nó check qua loa lần đầu. sau nó check kỹ lắm . ngày nào vào cũng thấy toàn user mới lên top . có mem cheat ngày hơn 100$. hôm sau nó thấy xuất hiện luôn => đủ hiểu
share cho các bạn các bạn có giũ đc nồi cơm mà ăn ko , hay đc 1 time là bỏ đi . tóm lại là các bạn thay đổi cách làm cheat nó ra hồn tý rồi hãy share .
các bạn nào đang làm site giống mình cũng gửi lời luôn. các bạn làm như thế thì đúng là quá thiểu năng :|
firecash nó chấp nhận lại ip VN thì giữ mà ăn nhé , đừng để mai mốt lại cấm VN :m070:
Thấy bài của bạn.Tớ cũng bon chen vào đăng kí 1 acc.Nhìn hình cũng đủ biết bạn tên kenvin nằm top 3 vào ngày hôm đó.Đang định up thử 1 file rồi làm.Nhìn vào User mới đăng kí.Thấy 1 tên Việt Nam.Thôi tự hiểu lại đi ra."Đoàn quân việt nam đi"...Đi đâu là nát đó :binhsua48:

Ồ hóa ra là cheat thì mới được từng đó hả, THÔI EM BIẾT RỒI CÁC BÁC KHỎI CẦN SHARE VỚI CHẢ DẠY VỚI CẢ KHOE PROFF.
CHÚC CÁC BÁC CHEAT KIẾM NHIỀU TIỀN, EM CHẢ HAM, EM NÓI KHÔNG VỚI CHEAT.
Vụ cheat to nhất từ trước đên nay của em là dùng ultra surf vào đăng kí clixsense xem quảng cáo :binhsua15:
TIẾP TỤC CON ĐƯỜNG MMO CHÂN CHÍNH NGHÈO RỚT MÙNG TƠI NÀO.:binhsua17:

Ồ hóa ra là cheat thì mới được từng đó hả, THÔI EM BIẾT RỒI CÁC BÁC KHỎI CẦN SHARE VỚI CHẢ DẠY VỚI CẢ KHOE PROFF.
Vụ cheat to nhất từ trước đên nay của em là dùng ultra surf vào đăng kí clixsense xem quảng cáo :binhsua15:
Captcha xài tool củng bị gọi là cheat
PTc xài tool củng gọi là cheat
Mình nghĩ bạn không nên chơi mmo tốt hơn là cái mmo chân chính

Stupid ,done :binhsua01:

ư

đọc bài viết mà ôi buồn nhỉ :so:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,471
Latest member
rikvip11com